Msichana kanitisha kuwa sitauona mwaka

Msichana kanitisha kuwa sitauona mwaka

Utakufa kweli! Kwani ulifikiri kuna utani wa hivo? Hujui kwenye madisco yenu kuna maajenti/wachawi wengi? Unamdanganya kumbe anakujua hadi tumboni umekula nini anaona! Vijana angalieni sana usione dunia kwa macho ukadhani ni salama! Eti majini yanakuwa marembo na pafumu Kali! Ndio ufahamu wako umeishia hapo! Majini yanakaa chooni, yanaishi Mara nyoka, inzi, mende nk hapo kuna pafumu gani? Huenda ni ka free mason kametumwa damu, we unajichanganya eti demu! Anza kumuomba Muumba akusaidie na achana na madisco! Huu ni ushauri ukidharau utakufa kweli!
Mshana Jr upo wapi uku nasubir upigilie msumar apa jamvin yy kasema nisiseme uongo wewe unaona io dhamb inawezekana kuikwepa aende zake mm namwin Mungu tu
 
Umepigwa mkwara ukajaa. Ungekua unakunywa pombehayo yoteungeyaona upuuzi tu.

Huyo alikua amelewa so akaona akupige mkwara ili usishawishikekufanya chochote

Sent from my TECNO LB6 using JamiiForums mobile app
Nilimshtukia mara kila mda alisisitiza sn mm cjalewa mm cjalewa mm cjalewa mmh afu wale sista zake wazur kinyama mm nilijisogeza kwake ili nipate ukaribu wao
 
Hebu weka picha tumuone kama kweli mchawi au anakutisha tu
 
Habar za jumapili wana jamii forum jana nimekutana na balaa la mwaka dah yaan sijui huu ni mkwara au its real nikiwa mahali fulan hv nilimwona msichana fulan hv mzur sn very beautiful na ana figa bomba haswa ila kifuan alikuwa na matiti madogo lkn bado alionekana mrembo haswa mbaya zaid sasa na kucheza alikuwa anajua haswa yaan anakatika balaa nikaona isiwe kesi nikazama kishujaa

Kipind najaribu kusoma mazingira niligundua kuwa wanekuja watatu yy na rafik zake wawili wakawa wanacheza wote watatu kwa pamoja basi midume imewazunguka kila ntu anataka kucheza nao mm target yangu ni yule yule tu nikamfuata nikamsalimia akaitikia tukaongea mawili matatu akawa anacheza yupo ktk mzuka sn nikaona uyu kalewa ngoja nimpigie timing nikasogea pemben sasa nikaona rafik yke mmoja katoka kaenda kukaa kwenye kiti nami nikamuunganishia apo ndio zikaaanza stor za hapa na pale tukafahamiana akanipa contact zake tukaendelea kushuka mistar heeeh dk chache akaja na yule niliekuwa namtaka apa ndio nikapata chance nikaongea nae vitu ving kidogo.

Yule mwenzao mmoja alienda choon tukabak wawili nilimpenda sn kwa wakat huu na nikamwomba tudance akadai mziki unaopigwa haupend nikamwambia unapenda mziki gan nikamwambie DJ aweke akasema usiende utapigwa tu tukaongea mawili natatu gafla wale wenzie wakawa wanatoka choon wakaja kwa mda huu sikupata tabu kwa sababu tulikuwa tushafahamiana sasa yule wangu na yule mwingine wakasema wanaenda kucheza yule mwingine akasema yy atabak akawakataza kule kat wasiende na simu wataibiwa wakamkabidh simu wakasepa kwenda kucheza mm nikabak na uyo dada sasa apo ndipo balaa likaanza

Kuna mshikaji alikuja ni makamo ya mbaba hv nafanya nae kaz ofisi moja akawa anataka kumnunulia demu kinywaji demu akakataa akaninunulia mm GRAND MALTA akasepa sasa apo tukabak wawili duh akaanza kuniambia nijichunge sn na ananipenda sn kwan yy ana uwezo wa kuona mbal na future ya mtu nikamwambia fafanua akaniambia kwao ni wachawi nikamuuliza kwaio apo una external power akasema ndio akaniambia nikiiba au nikisema uongo ntakufa Nikamwambia kwaio unahisi mm mwiz akasema hapana ili nisijaribu kuiba ntakufa na msititizo mkal nilimind ila nikasema ngoja nivute kiti nimsikilize vzr aliongea ving sn nikamuuliza kuhusu uongo ni dhambi ambayo haikwepeki.

Nikamtolea mfano yule rafik yko nikimwangalia tu tayar kihisia nshajua nampenda je akiniuliza nina mpenz nimjibu nn zaid ntamwambia sina akasema mwambie unae mwambie ukweli tu zaid ya hapo utakufa huuon mwaka mpya tuliongea ving akaniambia na yule rafik yako mwambie atakufa aache wiz uongo duh !!! Nikamchek mshikaj namjua kapinda na huwa hapend ujinga na alishawah kwenda jeshin nikasema nikienda kumwambia ujinga huu si atampiga huyu dada makofi apa apa nikakausha nikaongea nae kidogo walewenzio wakasema tuondoke wakaniaga nikawazuia nikamwambia one more question wenzio wakawa wanamvuta tuondoke japo nae aliraka kuendelea kuongea na mm wakasepa

Je, hili ni bit au it is real mm siamin uchaw japo huyo dada ukimchek ni msom na hata nilipokuwa namchomekea maneno ya kingereza alikuwa ana nielewa clear ila mwonekano wke una ukakasi kidogo macho yke akikuangalia hana aibu ata punje dah niliogopa mara fula n nilihisi isije likawa jin limenitokea lkn nilitengua hayo mawazo kwa sababu majin huwa ni wazur kupindukia na wanapaka pafyumu kali hatar lkn huyu alikuwa kawaida sana.
Umekwisha, wewe majini umewahi kukutana nao?
 
Habar za jumapili wana jamii forum jana nimekutana na balaa la mwaka dah yaan sijui huu ni mkwara au its real nikiwa mahali fulan hv nilimwona msichana fulan hv mzur sn very beautiful na ana figa bomba haswa ila kifuan alikuwa na matiti madogo lkn bado alionekana mrembo haswa mbaya zaid sasa na kucheza alikuwa anajua haswa yaan anakatika balaa nikaona isiwe kesi nikazama kishujaa

Kipind najaribu kusoma mazingira niligundua kuwa wanekuja watatu yy na rafik zake wawili wakawa wanacheza wote watatu kwa pamoja basi midume imewazunguka kila ntu anataka kucheza nao mm target yangu ni yule yule tu nikamfuata nikamsalimia akaitikia tukaongea mawili matatu akawa anacheza yupo ktk mzuka sn nikaona uyu kalewa ngoja nimpigie timing nikasogea pemben sasa nikaona rafik yke mmoja katoka kaenda kukaa kwenye kiti nami nikamuunganishia apo ndio zikaaanza stor za hapa na pale tukafahamiana akanipa contact zake tukaendelea kushuka mistar heeeh dk chache akaja na yule niliekuwa namtaka apa ndio nikapata chance nikaongea nae vitu ving kidogo.

Yule mwenzao mmoja alienda choon tukabak wawili nilimpenda sn kwa wakat huu na nikamwomba tudance akadai mziki unaopigwa haupend nikamwambia unapenda mziki gan nikamwambie DJ aweke akasema usiende utapigwa tu tukaongea mawili natatu gafla wale wenzie wakawa wanatoka choon wakaja kwa mda huu sikupata tabu kwa sababu tulikuwa tushafahamiana sasa yule wangu na yule mwingine wakasema wanaenda kucheza yule mwingine akasema yy atabak akawakataza kule kat wasiende na simu wataibiwa wakamkabidh simu wakasepa kwenda kucheza mm nikabak na uyo dada sasa apo ndipo balaa likaanza

Kuna mshikaji alikuja ni makamo ya mbaba hv nafanya nae kaz ofisi moja akawa anataka kumnunulia demu kinywaji demu akakataa akaninunulia mm GRAND MALTA akasepa sasa apo tukabak wawili duh akaanza kuniambia nijichunge sn na ananipenda sn kwan yy ana uwezo wa kuona mbal na future ya mtu nikamwambia fafanua akaniambia kwao ni wachawi nikamuuliza kwaio apo una external power akasema ndio akaniambia nikiiba au nikisema uongo ntakufa Nikamwambia kwaio unahisi mm mwiz akasema hapana ili nisijaribu kuiba ntakufa na msititizo mkal nilimind ila nikasema ngoja nivute kiti nimsikilize vzr aliongea ving sn nikamuuliza kuhusu uongo ni dhambi ambayo haikwepeki.

Nikamtolea mfano yule rafik yko nikimwangalia tu tayar kihisia nshajua nampenda je akiniuliza nina mpenz nimjibu nn zaid ntamwambia sina akasema mwambie unae mwambie ukweli tu zaid ya hapo utakufa huuon mwaka mpya tuliongea ving akaniambia na yule rafik yako mwambie atakufa aache wiz uongo duh !!! Nikamchek mshikaj namjua kapinda na huwa hapend ujinga na alishawah kwenda jeshin nikasema nikienda kumwambia ujinga huu si atampiga huyu dada makofi apa apa nikakausha nikaongea nae kidogo walewenzio wakasema tuondoke wakaniaga nikawazuia nikamwambia one more question wenzio wakawa wanamvuta tuondoke japo nae aliraka kuendelea kuongea na mm wakasepa

Je, hili ni bit au it is real mm siamin uchaw japo huyo dada ukimchek ni msom na hata nilipokuwa namchomekea maneno ya kingereza alikuwa ana nielewa clear ila mwonekano wke una ukakasi kidogo macho yke akikuangalia hana aibu ata punje dah niliogopa mara fula n nilihisi isije likawa jin limenitokea lkn nilitengua hayo mawazo kwa sababu majin huwa ni wazur kupindukia na wanapaka pafyumu kali hatar lkn huyu alikuwa kawaida sana.
Acha kuwanyandua wanawake na kuwaacha

Sent from my Infinix X690 using JamiiForums mobile app
 
hawa madem sometimes hua sio wa kupaparikia sana, nilishawahi kumtongoza dem sasa siku moja nikamgegeda kumbe yeye amezama penzini na mimi nilikua hit and run.... kimasihara akaniambia UNAJUA MIMI NI MGANGA! (yaani witch doctor) na akaniambia kuanzia leo lolote ninalotaka ufanye utafanya bila kupenda ila mimi nikajimwambafy kua hana lolote... kupepeleza kumbe kweli ni mganga ilibidi nimtafute tuyamalize.
 
hawa madem sometimes hua sio wa kupaparikia sana, nilishawahi kumtongoza dem sasa siku moja nikamgegeda kumbe yeye amezama penzini na mimi nilikua hit and run.... kimasihara akaniambia UNAJUA MIMI NI MGANGA! (yaani witch doctor) na akaniambia kuanzia leo lolote ninalotaka ufanye utafanya bila kupenda ila mimi nikajimwambafy kua hana lolote... kupepeleza kumbe kweli ni mganga ilibidi nimtafute tuyamalize.
Hahaha !!! Kuna rafik alianzisha mahusiano na bibi uyo bibi familia yao yote waganga jamaa sijui wakimvuruga saiz ndio mke wake yaan mama yke mwenyewe ni mdogo kwa uyo mke wake
 
Back
Top Bottom