Msichana kanitisha kuwa sitauona mwaka

Msichana kanitisha kuwa sitauona mwaka

renamaizo

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Posts
2,136
Reaction score
3,080
Habar za jumapili wana jamii forum jana nimekutana na balaa la mwaka dah yaan sijui huu ni mkwara au its real nikiwa mahali fulan hv nilimwona msichana fulan hv mzur sn very beautiful na ana figa bomba haswa ila kifuan alikuwa na matiti madogo lkn bado alionekana mrembo haswa mbaya zaid sasa na kucheza alikuwa anajua haswa yaan anakatika balaa nikaona isiwe kesi nikazama kishujaa

Kipind najaribu kusoma mazingira niligundua kuwa wanekuja watatu yy na rafik zake wawili wakawa wanacheza wote watatu kwa pamoja basi midume imewazunguka kila ntu anataka kucheza nao mm target yangu ni yule yule tu nikamfuata nikamsalimia akaitikia tukaongea mawili matatu akawa anacheza yupo ktk mzuka sn nikaona uyu kalewa ngoja nimpigie timing nikasogea pemben sasa nikaona rafik yke mmoja katoka kaenda kukaa kwenye kiti nami nikamuunganishia apo ndio zikaaanza stor za hapa na pale tukafahamiana akanipa contact zake tukaendelea kushuka mistar heeeh dk chache akaja na yule niliekuwa namtaka apa ndio nikapata chance nikaongea nae vitu ving kidogo.

Yule mwenzao mmoja alienda choon tukabak wawili nilimpenda sn kwa wakat huu na nikamwomba tudance akadai mziki unaopigwa haupend nikamwambia unapenda mziki gan nikamwambie DJ aweke akasema usiende utapigwa tu tukaongea mawili natatu gafla wale wenzie wakawa wanatoka choon wakaja kwa mda huu sikupata tabu kwa sababu tulikuwa tushafahamiana sasa yule wangu na yule mwingine wakasema wanaenda kucheza yule mwingine akasema yy atabak akawakataza kule kat wasiende na simu wataibiwa wakamkabidh simu wakasepa kwenda kucheza mm nikabak na uyo dada sasa apo ndipo balaa likaanza

Kuna mshikaji alikuja ni makamo ya mbaba hv nafanya nae kaz ofisi moja akawa anataka kumnunulia demu kinywaji demu akakataa akaninunulia mm GRAND MALTA akasepa sasa apo tukabak wawili duh akaanza kuniambia nijichunge sn na ananipenda sn kwan yy ana uwezo wa kuona mbal na future ya mtu nikamwambia fafanua akaniambia kwao ni wachawi nikamuuliza kwaio apo una external power akasema ndio akaniambia nikiiba au nikisema uongo ntakufa Nikamwambia kwaio unahisi mm mwiz akasema hapana ili nisijaribu kuiba ntakufa na msititizo mkal nilimind ila nikasema ngoja nivute kiti nimsikilize vzr aliongea ving sn nikamuuliza kuhusu uongo ni dhambi ambayo haikwepeki.

Nikamtolea mfano yule rafik yko nikimwangalia tu tayar kihisia nshajua nampenda je akiniuliza nina mpenz nimjibu nn zaid ntamwambia sina akasema mwambie unae mwambie ukweli tu zaid ya hapo utakufa huuon mwaka mpya tuliongea ving akaniambia na yule rafik yako mwambie atakufa aache wiz uongo duh !!! Nikamchek mshikaj namjua kapinda na huwa hapend ujinga na alishawah kwenda jeshin nikasema nikienda kumwambia ujinga huu si atampiga huyu dada makofi apa apa nikakausha nikaongea nae kidogo walewenzio wakasema tuondoke wakaniaga nikawazuia nikamwambia one more question wenzio wakawa wanamvuta tuondoke japo nae aliraka kuendelea kuongea na mm wakasepa

Je, hili ni bit au it is real mm siamin uchaw japo huyo dada ukimchek ni msom na hata nilipokuwa namchomekea maneno ya kingereza alikuwa ana nielewa clear ila mwonekano wke una ukakasi kidogo macho yke akikuangalia hana aibu ata punje dah niliogopa mara fula n nilihisi isije likawa jin limenitokea lkn nilitengua hayo mawazo kwa sababu majin huwa ni wazur kupindukia na wanapaka pafyumu kali hatar lkn huyu alikuwa kawaida sana.
 
I'm afraid zitafunguliwa ila wataendelea kuwepo nyumbani maana ada ishanyweka yote sikukuu hii..!!
Sidhani kama huyo anasoma kweli, yaani kaanza kuandika tangu mwanzo mpaka mwisho, hakuna mkato wala nukta??? Dah, hiyo ni shule gani anayosoma???
 
Nadhani bado unasubiri matokeo ya Necta Std 4 !!
Habar za jumapili wana jamii forum jana nimekutana na balaa la mwaka dah yaan sijui huu ni mkwara au its real nikiwa mahali fulan hv nilimwona msichana fulan hv mzur sn very beautiful na ana figa bomba haswa ila kifuan alikuwa na matiti madogo lkn bado alionekana mrembo haswa mbaya zaid sasa na kucheza alikuwa anajua haswa yaan anakatika balaa nikaona isiwe kesi nikazama kishujaa

Kipind najaribu kusoma mazingira niligundua kuwa wanekuja watatu yy na rafik zake wawili wakawa wanacheza wote watatu kwa pamoja basi midume imewazunguka kila ntu anataka kucheza nao mm target yangu ni yule yule tu nikamfuata nikamsalimia akaitikia tukaongea mawili matatu akawa anacheza yupo ktk mzuka sn nikaona uyu kalewa ngoja nimpigie timing nikasogea pemben sasa nikaona rafik yke mmoja katoka kaenda kukaa kwenye kiti nami nikamuunganishia apo ndio zikaaanza stor za hapa na pale tukafahamiana akanipa contact zake tukaendelea kushuka mistar heeeh dk chache akaja na yule niliekuwa namtaka apa ndio nikapata chance nikaongea nae vitu ving kidogo.

Yule mwenzao mmoja alienda choon tukabak wawili nilimpenda sn kwa wakat huu na nikamwomba tudance akadai mziki unaopigwa haupend nikamwambia unapenda mziki gan nikamwambie DJ aweke akasema usiende utapigwa tu tukaongea mawili natatu gafla wale wenzie wakawa wanatoka choon wakaja kwa mda huu sikupata tabu kwa sababu tulikuwa tushafahamiana sasa yule wangu na yule mwingine wakasema wanaenda kucheza yule mwingine akasema yy atabak akawakataza kule kat wasiende na simu wataibiwa wakamkabidh simu wakasepa kwenda kucheza mm nikabak na uyo dada sasa apo ndipo balaa likaanza

Kuna mshikaji alikuja ni makamo ya mbaba hv nafanya nae kaz ofisi moja akawa anataka kumnunulia demu kinywaji demu akakataa akaninunulia mm GRAND MALTA akasepa sasa apo tukabak wawili duh akaanza kuniambia nijichunge sn na ananipenda sn kwan yy ana uwezo wa kuona mbal na future ya mtu nikamwambia fafanua akaniambia kwao ni wachawi nikamuuliza kwaio apo una external power akasema ndio akaniambia nikiiba au nikisema uongo ntakufa Nikamwambia kwaio unahisi mm mwiz akasema hapana ili nisijaribu kuiba ntakufa na msititizo mkal nilimind ila nikasema ngoja nivute kiti nimsikilize vzr aliongea ving sn nikamuuliza kuhusu uongo ni dhambi ambayo haikwepeki.

Nikamtolea mfano yule rafik yko nikimwangalia tu tayar kihisia nshajua nampenda je akiniuliza nina mpenz nimjibu nn zaid ntamwambia sina akasema mwambie unae mwambie ukweli tu zaid ya hapo utakufa huuon mwaka mpya tuliongea ving akaniambia na yule rafik yako mwambie atakufa aache wiz uongo duh !!! Nikamchek mshikaj namjua kapinda na huwa hapend ujinga na alishawah kwenda jeshin nikasema nikienda kumwambia ujinga huu si atampiga huyu dada makofi apa apa nikakausha nikaongea nae kidogo walewenzio wakasema tuondoke wakaniaga nikawazuia nikamwambia one more question wenzio wakawa wanamvuta tuondoke japo nae aliraka kuendelea kuongea na mm wakasepa

Je, hili ni bit au it is real mm siamin uchaw japo huyo dada ukimchek ni msom na hata nilipokuwa namchomekea maneno ya kingereza alikuwa ana nielewa clear ila mwonekano wke una ukakasi kidogo macho yke akikuangalia hana aibu ata punje dah niliogopa mara fula n nilihisi isije likawa jin limenitokea lkn nilitengua hayo mawazo kwa sababu majin huwa ni wazur kupindukia na wanapaka pafyumu kali hatar lkn huyu alikuwa kawaida sana.
 
Habar za jumapili wana jamii forum jana nimekutana na balaa la mwaka dah yaan sijui huu ni mkwara au its real nikiwa mahali fulan hv nilimwona msichana fulan hv mzur sn very beautiful na ana figa bomba haswa ila kifuan alikuwa na matiti madogo lkn bado alionekana mrembo haswa mbaya zaid sasa na kucheza alikuwa anajua haswa yaan anakatika balaa nikaona isiwe kesi nikazama kishujaa

Kipind najaribu kusoma mazingira niligundua kuwa wanekuja watatu yy na rafik zake wawili wakawa wanacheza wote watatu kwa pamoja basi midume imewazunguka kila ntu anataka kucheza nao mm target yangu ni yule yule tu nikamfuata nikamsalimia akaitikia tukaongea mawili matatu akawa anacheza yupo ktk mzuka sn nikaona uyu kalewa ngoja nimpigie timing nikasogea pemben sasa nikaona rafik yke mmoja katoka kaenda kukaa kwenye kiti nami nikamuunganishia apo ndio zikaaanza stor za hapa na pale tukafahamiana akanipa contact zake tukaendelea kushuka mistar heeeh dk chache akaja na yule niliekuwa namtaka apa ndio nikapata chance nikaongea nae vitu ving kidogo.

Yule mwenzao mmoja alienda choon tukabak wawili nilimpenda sn kwa wakat huu na nikamwomba tudance akadai mziki unaopigwa haupend nikamwambia unapenda mziki gan nikamwambie DJ aweke akasema usiende utapigwa tu tukaongea mawili natatu gafla wale wenzie wakawa wanatoka choon wakaja kwa mda huu sikupata tabu kwa sababu tulikuwa tushafahamiana sasa yule wangu na yule mwingine wakasema wanaenda kucheza yule mwingine akasema yy atabak akawakataza kule kat wasiende na simu wataibiwa wakamkabidh simu wakasepa kwenda kucheza mm nikabak na uyo dada sasa apo ndipo balaa likaanza

Kuna mshikaji alikuja ni makamo ya mbaba hv nafanya nae kaz ofisi moja akawa anataka kumnunulia demu kinywaji demu akakataa akaninunulia mm GRAND MALTA akasepa sasa apo tukabak wawili duh akaanza kuniambia nijichunge sn na ananipenda sn kwan yy ana uwezo wa kuona mbal na future ya mtu nikamwambia fafanua akaniambia kwao ni wachawi nikamuuliza kwaio apo una external power akasema ndio akaniambia nikiiba au nikisema uongo ntakufa Nikamwambia kwaio unahisi mm mwiz akasema hapana ili nisijaribu kuiba ntakufa na msititizo mkal nilimind ila nikasema ngoja nivute kiti nimsikilize vzr aliongea ving sn nikamuuliza kuhusu uongo ni dhambi ambayo haikwepeki.

Nikamtolea mfano yule rafik yko nikimwangalia tu tayar kihisia nshajua nampenda je akiniuliza nina mpenz nimjibu nn zaid ntamwambia sina akasema mwambie unae mwambie ukweli tu zaid ya hapo utakufa huuon mwaka mpya tuliongea ving akaniambia na yule rafik yako mwambie atakufa aache wiz uongo duh !!! Nikamchek mshikaj namjua kapinda na huwa hapend ujinga na alishawah kwenda jeshin nikasema nikienda kumwambia ujinga huu si atampiga huyu dada makofi apa apa nikakausha nikaongea nae kidogo walewenzio wakasema tuondoke wakaniaga nikawazuia nikamwambia one more question wenzio wakawa wanamvuta tuondoke japo nae aliraka kuendelea kuongea na mm wakasepa

Je, hili ni bit au it is real mm siamin uchaw japo huyo dada ukimchek ni msom na hata nilipokuwa namchomekea maneno ya kingereza alikuwa ana nielewa clear ila mwonekano wke una ukakasi kidogo macho yke akikuangalia hana aibu ata punje dah niliogopa mara fula n nilihisi isije likawa jin limenitokea lkn nilitengua hayo mawazo kwa sababu majin huwa ni wazur kupindukia na wanapaka pafyumu kali hatar lkn huyu alikuwa kawaida sana.

Ulikosa kabisa kumrejeshea maneno ya kumtisha zaidi ya aliyokutisha nayo?

Ulichukua namba yake, hebu msukumie mistari japo miwili umkoseshe raha.
 
Sidhani kama huyo anasoma kweli, yaani kaanza kuandika tangu mwanzo mpaka mwisho, hakuna mkato wala nukta??? Dah, hiyo ni shule gani anayosoma???
Mnaokosoa mkato sijui nukta sijui koma hv mnajua matumiz ya hvo vitu au ndo kuleta bra bra hapa
 
I'm afraid zitafunguliwa ila wataendelea kuwepo nyumbani maana ada ishanyweka yote sikukuu hii..!!
Kwakweli acha tuendlee kusikiliza stori za namna hii mpaka tukome. Mtu kaota akiamka JF kupost na cc tuchangie
 
Utakufa kweli! Kwani ulifikiri kuna utani wa hivo? Hujui kwenye madisco yenu kuna maajenti/wachawi wengi? Unamdanganya kumbe anakujua hadi tumboni umekula nini anaona! Vijana angalieni sana usione dunia kwa macho ukadhani ni salama! Eti majini yanakuwa marembo na pafumu Kali! Ndio ufahamu wako umeishia hapo! Majini yanakaa chooni, yanaishi Mara nyoka, inzi, mende nk hapo kuna pafumu gani? Huenda ni ka free mason kametumwa damu, we unajichanganya eti demu! Anza kumuomba Muumba akusaidie na achana na madisco! Huu ni ushauri ukidharau utakufa kweli!
 
Back
Top Bottom