Goti la samaki
Senior Member
- Jan 3, 2018
- 144
- 78
- Thread starter
-
- #41
Nilikua na vifaa tu vya kupimia magonjwa mkuu nusu kapti ckua nayoSasa we mtu wa maabara kabisa ulishindwaje kumpiga dawa ya nusu kaputi siku uliyokuwa nae guest huoni kama umechezea golden chance uliyoipata
😂😂Baba Joseph hapo nimekbata ,niliogopa kumforce ,mm sio nyororor Kama vijana wa daa kwetu kanda maalum mkuuWe umelala gest na binti kakushinda ukaishia kuweka kidole ulishindwa kuchana jinsi lake au ndo nyie vijana nyoronyoro wala chips hata nguvu za kumkabili binti unashindwa, we ulitaka akuvulie tu unazani ni malaya anauza uchi huyo?
😂😂😂 Siwez hio adhabuUna haraka sana. Kwa kauli ulimwambia sina mistari yakukushauri. Labda jaribu kutembelea magoti kuanzia kwenu hadi kwao, huenda itasaidia.
We Chalii ni mzito balaa..
Unaonekana ni wale jamaa wanaochomekea na mashati yale ya ku ng’aa ya rangi moja na suruali ya kitambaa..
Sipo hivo jombiii😂😂😂
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂Baba Joseph hapo nimekbata ,niliogopa kumforce ,mm sio nyororor Kama vijana wa daa kwetu kanda maalum mkuu
Lakini sikuwahi lalamika mtandao. Manzi kama hajaku feel mwache aende.Hata wew kipindi unasoma lazima tu ulidet tena nyie ndo mnakuaga masilent killer
Next time ujifunze kipindi kile nikiwa kijana na umri wa kuanzia 18-27 hivi nimechana sana nguo za wasichana, mkishafika kitandani we mkonga unasoma 5G hafu mtu analeta kuringa na visingizio unajitosa tu akiona nguo inachanwa lazima ajisalimishe huwa hakuna democrasia hapo, Kama angekuwa hataki kuliwa asingekubali mkalale nae tatizo vijana wasikuhizi hamkai na watu wazima wawafunde ilimuwe wanaume.
Corona imeteta shida nyingiBado kuna siku karibu 28 mpk shule zifunguliwe kazi tunayo humu...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijaongelea kunyanduana nmeongea aya katika uandishi wakoKwan wew hamnyanduani na mwenzio
Aaanh sorry kwa hiloHata aya katika uzi haujaweka?!