CEYLON JF-Expert Member Joined Dec 3, 2012 Posts 314 Reaction score 151 Apr 13, 2013 #1 wasiliana nami 0656730810
CharmingLady JF-Expert Member Joined Apr 16, 2012 Posts 18,304 Reaction score 12,999 Apr 13, 2013 #2 haya.mwalimi tumekusikia... tumekufikia!!!!!
Nicas Mtei JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 11,556 Reaction score 7,113 Apr 13, 2013 #3 charminglady said: haya.mwalimi tumekusikia... tumekufikia!!!!! Click to expand... umemfikiaje?
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,984 Apr 13, 2013 #4 Nicas Mtei said: umemfikiaje? Click to expand... afu nimekufuata wewe ujue. Hii sredi haikuhusu, tsindeee
Nicas Mtei said: umemfikiaje? Click to expand... afu nimekufuata wewe ujue. Hii sredi haikuhusu, tsindeee
Nicas Mtei JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 11,556 Reaction score 7,113 Apr 13, 2013 #5 King'asti said: afu nimekufuata wewe ujue. Hii sredi haikuhusu, tsindeee Click to expand... Sijaisoma thread ujue. Kweli vile
King'asti said: afu nimekufuata wewe ujue. Hii sredi haikuhusu, tsindeee Click to expand... Sijaisoma thread ujue. Kweli vile
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Apr 14, 2013 #6 Ndo maana watoto wetu wanafeli jamani.......kwa lugha hii
atug JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 2,836 Reaction score 3,681 Apr 14, 2013 #7 umeonaee madamex
ITEGAMATWI JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 5,363 Reaction score 4,125 Apr 14, 2013 #8 emwahaja25 said: natafuta mke mwaminifu,atakayenilea katika maisa yangu,elimu angu ni shahada (degree ya kwanza) ya ualim nliyoipata chuo kikuu cha dar es salaam.kaz yangu mwalimu!wailiana nami 0656730810 Click to expand... Umesema wewe ni mwalimu?? Halafu hapo kwenye RED unatafuta nani?? Hivi wewe jinsia gani??
emwahaja25 said: natafuta mke mwaminifu,atakayenilea katika maisa yangu,elimu angu ni shahada (degree ya kwanza) ya ualim nliyoipata chuo kikuu cha dar es salaam.kaz yangu mwalimu!wailiana nami 0656730810 Click to expand... Umesema wewe ni mwalimu?? Halafu hapo kwenye RED unatafuta nani?? Hivi wewe jinsia gani??