Msichana anamdai hela mwanaume kama konda anataka nauli

Msichana anamdai hela mwanaume kama konda anataka nauli

gerit

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Posts
307
Reaction score
181
Wakuu pole na majukumu,

Kuna best yangu amenipa story nimeona nishee na ninyi.

Ni kuwa huyo jamaa yangu alikuwa na msichana na akamuahidi kumpa kiasi kidogo cha fedha aenjoy weekend lakini bahati mbaya hajapa hadi sasa. Upande wa binti hatari ilioje anambana jamaa kumpa hiyo hela kama vile jamaa alikopa.

Best yangu hapati raha jinsi anavyodaiwa. Utadhani konda unataka nauli.

Baadhi ya wanawake kwenye tabia hii please mtuonee huruma.

Saa zingine mtu anakua anakufariji tu hana hela, jiongezeni nanyi mjitegemee hata kidogo au mnasemaje viongozi?
 
Vyuma vimekaza hapo alipoahidi tu tayari ikaingia kwenye matumizi kwahiyo hapo ameharibu bajet ya mwenzake
 
Ndio kawaida yao. Wangu na yeye alianza ku adopt hako katabia. Niki muahidi yeye anafanya deni. Kila saa simu utafikiri ni watu wa benki wanakutafuta. Ilibidi nimpige stop tena na onyo kubwa juu. Kaacha sikuiz.
Msiwe mnawaendekeza.. unampa pesa lakin unampa na onyo juu jinsi gani ya kuomba kwa utaratibu.
 
Vyuma vimekaza hapo alipoahidi tu tayari ikaingia kwenye matumizi kwahiyo hapo ameharibu bajet ya mwenzake
Duu anapigia hesabu ahadi!!!!
 
Huyoo genyee ndo zilimfanyaa Aahidi ahadii ambazoo hawezii timiza..
Isitoshee ni wew ushakojoaa akilii zimekurudii unaanza kumlaumu bint wa watu...shubamiiiit
 
Ndio kawaida yao. Wangu na yeye alianza ku adopt hako katabia. Niki muahidi yeye anafanya deni. Kila saa simu utafikiri ni watu wa benki wanakutafuta. Ilibidi nimpige stop tena na onyo kubwa juu. Kaacha sikuiz.
Msiwe mnawaendekeza.. unampa pesa lakin unampa na onyo juu jinsi gani ya kuomba kwa utaratibu.
Yaani utafikiri ulikopa kwake kweli hela ndo inayopendwa as per ney wa mitego
 
Kwani we hujui km ahadi ni deni? Toa helaaaaaaaaaaaa ili siku nyingine usiahid tena.
 
Kibaya zaidi usiwe uliahidi kumuoa,kwa sisi waislam kesho asubui unafungua mlango tu ndoa inafungwa mlangoni.
Waislam mnaraha hapo akishaingia ndani hata ukitoa haziumi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom