Msichana aliyenikataa leo kanipigia simu

Msichana aliyenikataa leo kanipigia simu

Katika maisha yangu,demu akinitosa huwa ninaendelea na maisha yangu.KWANI HUWA NINAAMINI,MUNGU WETU ANAKUWA AMENIEPUSHA NA JAMBO.NAUACHA MOYO WANGU USUKUME DAMU TU.POLE SANA NDUGU,KUNA KIPINDI NILIYUMBA NIKAAMINI KUMBE HELA NDIO ZINAWANYA HAWA VIUMBE WATUPENDE.SASA HIVI,WANAJILETA NA SITAKI MAZOEA YA KIPUMBAVU.SI DEAL NAO,NAFANYA YANGU TU.
Huli papuchi siku hizi?
 
Mjibu simple tu, tunaandikishiana na riba juu! Akikubali Fanya nae business but usijichanganye tu.
 
Katika maisha yangu,demu akinitosa huwa ninaendelea na maisha yangu.KWANI HUWA NINAAMINI,MUNGU WETU ANAKUWA AMENIEPUSHA NA JAMBO.NAUACHA MOYO WANGU USUKUME DAMU TU.POLE SANA NDUGU,KUNA KIPINDI NILIYUMBA NIKAAMINI KUMBE HELA NDIO ZINAWANYA HAWA VIUMBE WATUPENDE.SASA HIVI,WANAJILETA NA SITAKI MAZOEA YA KIPUMBAVU.SI DEAL NAO,NAFANYA YANGU TU.
Mkojo wa alfajiri haukusumbui na kupelekea kuwatafuta?
Na waweza kusema hauna "time"nao, lakini uwawazapo au uwaonapo mate hukujaa mdomoni, pa kuyatemea hukosa na kubaki kuyamezea.
Baadae kujikuta unarudisha majeshi kisiri na kutozwa dau kubwa la kamkomoeni.
Tushaona watu wengi hutangaza"kukitema" lakini baadae huanza kwenda kubembeleza kwa siri na akioneshwa msimamo kuwa hatakiwi tena, basi hubaki kulia machozi ya wazi ama kuchukua maamuzi magumu ya kujinyonga. Wewe je?
 
Mjibu simple tu, tunaandikishiana na riba juu! Akikubali Fanya nae business but usijichanganye tu.
Kuandikishiana wapi, kwa wakili ama wapi?
Kuandikishiana kwenye vikaratasi nao ni ushahidi wa kuweza kumuwajibisha mtu?
Na mkienda kuandikishana kwa wanasheria, unafanya biashara? una Tin ya kulipia kodi?
Kuandikishiana hakuna nguvu yoyote ya kumbana mtu hadi mpitie kwa wanasheria.
 
Kanipigia leo asub. hii nikaona J2 ya leo nimeamka na baraka, siku zote huko nyuma kila nilipokuwa nikimpigia simu hakuwa anapokea, nimeamini shida haina adabu ...
Mkuu hiyo unaona baraka! Basi hukuwa na sababu ya kuomba ushauri ungempa hiyo laki tano.
 
Haaaa nijichekee tu, anafanya kazi gani?
Jiandae kuliwa pesa zako tu kama hujielewi si akakope kwenye vifinancial institutions au Vicoba kama yupo serious.
 
Wapo wengi sana wa namna hiyo mkuu. Dawa yao kuwambia walete kitu chenye dhamani ya hiyo feza au zaidi kama dhamana[emoji16][emoji23]
 
Ukimkopesha mtu ni umenunua uadui... Mwambie sina tu Maisha yaendelee... either muendelee urafiki au ukatishe bila gharama... kuliko umkopeshe upoteze pesa and then mkorofishane...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom