MSIBANI kwa MABINA

Status
Not open for further replies.

wanatamani

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
416
250
Kumekuwa na uitikio mdogo wa wananchi hasa baada ya kuwepo na uoga kufuatia kukamatwa kwa baadhi ya watu wengi wanaokisiwa kufikia 30 mpaka sasa. Nipo eneo la tukio kumuaga marehemu. Wamehudhuria viongozi wa kisiasa na kiserikali. Yupo waziri magufuli, rpc,rc. Wakuu wa wilaya na wengine mbalimbali
 

pipii

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
331
0
Hivi aliyeuwawa na marehemu Mabina mbona haoungelewi kabisa ana title gani huyo mtu? Nadhani marehemu Mabina ana kesi ya kujibu pia.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,061
2,000
nitaishangaa dini ya kikristo kama na wachungaji/maaskofu wataenda hapo kisa wanakuja viongozi
 

wanatamani

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
416
250
1387443177418.jpg 1387443177418.jpg
 

wanatamani

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
416
250
M/kiti ccm mkoa shy bwana mgeja,waziri wasira, mkiti ccm mwanza anton dialo hajahudhuria wala mwakilishi wake. Labda amebanana na majukumu heshima kwake msiba watoto aliyeuwawa mabina alikuwepo
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,665
2,000
wanatamani Hapa ni kwenye kile kiwanja? na je viongozi wadini wapo maeneo hayo?
 
Last edited by a moderator:

sawa

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,750
2,000
star tv wanatakiwa wawepo hapo ili kutupa mkanda vizuri tulioko nje ya MWANZA
 

Chiwa

JF-Expert Member
Apr 17, 2008
2,829
2,000
mi hapa mgeni huyu ni nani na aliwaua watu gani na kwa sababu gani! hebu nivusheni barabara
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom