Msiba wa Mama Lucy Samila wa Ikulu ya Arusha

Msiba wa Mama Lucy Samila wa Ikulu ya Arusha

Setuba Noel

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
426
Reaction score
210
Lucy Samillah ni jina kubwa sana katika ikulu kuanzia sanasana awamu ya pili ya Mzee Rukhsa. Mama huyu alifariki na kuzikwa jana hapa Arusha. Kwa uzito wake, JK na Pinda wamehudhuria mazishi yake. Mungu amweke mahali pema peponi mama Lucy Samillah, amen.
 
images
 
Lucy Samillah ni jina kubwa sana katika ikulu kuanzia sanasana awamu ya pili ya Mzee Rukhsa. Mama huyu alifariki na kuzikwa jana hapa Arusha. Kwa uzito wake, JK na Pinda wamehudhuria mazishi yake. Mungu amweke mahali pema peponi mama Lucy Samillah, amen.

Namfahamu vizuri huyo mama alikuwa ikulu toka awamu ya kwanza ya mzee nyerere 1979. R I P Mama Lucy
 
Kwanza natoa pole kwa msiba huo. Lakini mama huyo alikuwa ikulu kama nani, ni vizuri tukapata CV yake ili na sisi tuweze kumfahamu hata kidogo pamoja na kwamba kaishatutoka.
 
Namfahamu vizuri huyo mama alikuwa ikulu toka awamu ya kwanza ya mzee nyerere 1979. R I P Mama Lucy

Huyu mama Lucy ndio mama yao wakina Lipina na yule kaka yake (nafikiri alikuwa anaitwa Mota)? Naomba nifahamishe tafadhali.
 
Huyu mama Lucy ndio mama yao wakina Lipina na yule kaka yake (nafikiri alikuwa anaitwa Mota)? Naomba nifahamishe tafadhali.
Kama unawafahamu Mota na Lipina yawezekana mimi na wewe tunafahamiana, tafadhali ni pm.. namtafuta sana Mota sijui yuko pande zipi za nchi hii..!
 
Pumzika kwa Amani Mama Lucy.. You shall surely be missed!! Poleni sana Lipina and the entire Family!
 
Kama unawafahamu Mota na Lipina yawezekana mimi na wewe tunafahamiana, tafadhali ni pm.. namtafuta sana Mota sijui yuko pande zipi za nchi hii..!

Lipina yupo jamani ? kashaolewa au bado , mpe pole zake.
 

[1] Lipina Macdonald Lemunge

[2] Mkami John Cigweimisi Malecela.(Mtoto wa Waziri Mkuu Mstaafu)




LUCY+ADAM+SAMILLA+mama+lucy.jpg
 
Hapa JF kuna member wamekula chunvi nyingi! R.I.P Mama Lucy
 

[1] Lipina Macdonald Lemunge

[2] Mkami John Cigweimisi Malecela.(Mtoto wa Waziri Mkuu Mstaafu)




LUCY+ADAM+SAMILLA+mama+lucy.jpg

Dah kwa hiyo ilikuwa chakula ya wakubwa?? Tehe Tehe!! Mzee John naye kwa kuzaa na wanawake!!!! Kwenye msiba wa mzazi mwenza alienda? Au mama Anne hampi pumzi ya kuwatembelea?!!! Bora enzi zile unaishia tu kupata tetracycline na siyo ARVs!!! Ha ha ha ha !!!
 
Dah kwa hiyo ilikuwa chakula ya wakubwa?? Tehe Tehe!! Mzee John naye kwa kuzaa na wanawake!!!! Kwenye msiba wa mzazi mwenza alienda? Au mama Anne hampi pumzi ya kuwatembelea?!!! Bora enzi zile unaishia tu kupata tetracycline na siyo ARVs!!! Ha ha ha ha !!!
This is really hitting below the belt
 
Mzee Malecela ana watoto wengi sana hata Le Mutuz hawajui
 
Back
Top Bottom