ndegemzungu
Member
- Mar 10, 2019
- 92
- 248
Ni mshkaji wa muda mrefu sana tokea tupo O Level then tukaenda pamoja A Level tulikuja kutengana baada ya kumaliza form 6 yeye alichagukiwa Ud mimi nilienda chuo cha uhasibu Arusha
Huko chuga ndio nilipokutana na huyu manzi ambae kwa sasa ni mke halali wa mshkaji wangu, huyu manzi nilikuwa nimemtangulia mwaka mmoja tulianza mahusiano ambayo yalidum kwa takriban miaka mi2 hvi na zaidi sasa kwa kuwa nilikuwa nimepanga kitaa kuna tume huyu manzi nilikua naishi nae kama mke wangu ndani akija magetoni anaweza kuja akakaa hata semister nzima muhuni najipigia tu
Sasa ikaenda me nikamaliza masomo nikasepa mjini dsm kutafuta mochongo mingine manzi nikampotezea though sikua na future naye yoyote ile
Nikaja kupata mchongo nje ya nchi ambao ulinifanya bongo niwe nakuja kwa mwaka hata mara moja au mbili tena nakaa mwezi mmoja tu nasepa
Miezi 3 iliyopita mwana akanitumia sms anaoa sasa saport yangu ni muhimu sana nikamwambia asiwaze coz kutokana na ushakaji wetu saport yangu lazima ataipata tu, sasa nilishtuka siku moja baada ya kuview status ya mshkaji nakuta picha ya huyu manzi kutokana na caption aloyoiweka nikajua tu huyu ndio mtarajiwa wa mshkaji
Lakini baada ya mheshimiwa kuruhusu mikusanyiko ndio juzi naona kati naona status ya mshkaji akiwa amemuoa uyo ex wangu sikuweza kuhudhuria harusi yao kutokana na majukum yangu nje ya nchi ingawa nilishiriki financially
Najua nikirudi mwana lazima anikaribishe kwake sasa sihitaji kabsa huyu manzi ajie mimi na mshkaji ni marafiki ili kumuondolea hofu na kumfanya awe na amani ktk ndoa yake.
Najua mshkaji hana picha yangu hata moja coz huwa siposti picha zangu kwenye mitandao ya kijami kabsa,
Sasa najiuliza nimpotezee tu mshkaji kwa maslahi mapana ya ndoa yake
Huko chuga ndio nilipokutana na huyu manzi ambae kwa sasa ni mke halali wa mshkaji wangu, huyu manzi nilikuwa nimemtangulia mwaka mmoja tulianza mahusiano ambayo yalidum kwa takriban miaka mi2 hvi na zaidi sasa kwa kuwa nilikuwa nimepanga kitaa kuna tume huyu manzi nilikua naishi nae kama mke wangu ndani akija magetoni anaweza kuja akakaa hata semister nzima muhuni najipigia tu
Sasa ikaenda me nikamaliza masomo nikasepa mjini dsm kutafuta mochongo mingine manzi nikampotezea though sikua na future naye yoyote ile
Nikaja kupata mchongo nje ya nchi ambao ulinifanya bongo niwe nakuja kwa mwaka hata mara moja au mbili tena nakaa mwezi mmoja tu nasepa
Miezi 3 iliyopita mwana akanitumia sms anaoa sasa saport yangu ni muhimu sana nikamwambia asiwaze coz kutokana na ushakaji wetu saport yangu lazima ataipata tu, sasa nilishtuka siku moja baada ya kuview status ya mshkaji nakuta picha ya huyu manzi kutokana na caption aloyoiweka nikajua tu huyu ndio mtarajiwa wa mshkaji
Lakini baada ya mheshimiwa kuruhusu mikusanyiko ndio juzi naona kati naona status ya mshkaji akiwa amemuoa uyo ex wangu sikuweza kuhudhuria harusi yao kutokana na majukum yangu nje ya nchi ingawa nilishiriki financially
Najua nikirudi mwana lazima anikaribishe kwake sasa sihitaji kabsa huyu manzi ajie mimi na mshkaji ni marafiki ili kumuondolea hofu na kumfanya awe na amani ktk ndoa yake.
Najua mshkaji hana picha yangu hata moja coz huwa siposti picha zangu kwenye mitandao ya kijami kabsa,
Sasa najiuliza nimpotezee tu mshkaji kwa maslahi mapana ya ndoa yake