Mshahara wa Polisi

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Posts
11,210
Reaction score
1,743
Naomba kuujua mshahara wa polisi tz
 
Hpa naona kabisa busara imekosekana ingawa mada ilikuwa nzuri tu na ingetufanya wengine tufaidike nayo,kwa kuwa mmegeuza hapa ni uwanja wa kujionesha ni jinsi gani msivyokuwa na busara ya kuvumiliana basi endeleeni na matusi tuone nani ataibuka mshindi.
 
MkUU MWAGA DATA ACHANA NA NYANI NGABU YEYE ANAFIKIRIA MATUSI MTAJI
 
Are we great thinkers ??? and what you guys are trying to tell us ...na log off
 
Mshikaji wangu Ngabu mmeonana?

You gay ass homo. Find yourself some sugar daddy who will tap that ass every now and then and pay you for your rendered services so you can make ends meet.
 
You gay ass homo. Find yourself some sugar daddy who will tap that ass every now and then and pay you for your rendered services so you can make ends meet.
aah bana leo mbona unanibania hivyo aisee? nimekutumia PM bana hebu isome
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…