Mshahara wa mwalimu level ya degree ni kiasi gani

Mshahara wa mwalimu level ya degree ni kiasi gani

Mr worldwide

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2017
Posts
348
Reaction score
740
wanabodi

Napenda kuomba kujuzwa zaidi kiasi cha mshahara wa mwalimu ngazi ya degree huanza na mshahara wa shiling ngapi kwa mwezi pindi tu wanapoajiriwa na serikali

lakini pia wanapoanza kazi hulipwa shiling ngapi kama pesa ya kujikimu

nawasilisha
 
poleni sana walimu

mshahara wa mwalimu plus makato ya CWT, PAYE, NSSF ni kiduchu sana ukilinganisha na elimu na uzito wa kazi
 
  • Thanks
Reactions: y-n
Unadhani ni sahihi kupost hii document kwenye mtandao?

Ni sahihi kwa kuwa ni document yake na amefanya hivyo bila kulazimishwa. Tena hii inasaidia na wengine wajijue maana inaonekana kuna makato yanatofautiana bila sababu za msingi. Biashara ya siri siri na kuficha ficha mambo inaumiza wengi
 
Back
Top Bottom