Hahaha.we ishi kwa kutegemea mshahara tu.utapata tabu sana[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kui update hii isonge hadi wafanyakazi watakapoongezewa mishahara na kuacha kuishi ki beger!Swali linajirudia haina haja ya kuanzia sledi mpya
Unaishije sasa MkuuMshahara wangu kwa mwez ni laki 460
Nina madeni bank zote
Nmb
Crdb
NBC
Kcb
Moboto
Letshego
PlatnumZ
Vikoba
Achilia mbali makato ya selikal sijui bima ya afya
Cat
Madukan mtaaan
Hivi kwa mwez napokea 49570/- tu
Maisha yangu nayajua Mimi Ila najuta sana kwann naishi hivi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ww ni mwongo. Kuna kitu kinaitwa crb, huwezi pewa mkopo bank zote.Mshahara wangu kwa mwez ni laki 460
Nina madeni bank zote
Nmb
Crdb
NBC
Kcb
Moboto
Letshego
PlatnumZ
Vikoba
Achilia mbali makato ya selikal sijui bima ya afya
Cat
Madukan mtaaan
Hivi kwa mwez napokea 49570/- tu
Maisha yangu nayajua Mimi Ila najuta sana kwann naishi hivi
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wewe unaaminiUnaishije sasa Mkuu
duu we ni Ninja 🔥Mshahara wangu kwa mwez ni laki 460
Nina madeni bank zote
Nmb
Crdb
NBC
Kcb
Moboto
Letshego
PlatnumZ
Vikoba
Achilia mbali makato ya selikal sijui bima ya afya
Cat
Madukan mtaaan
Hivi kwa mwez napokea 49570/- tu
Maisha yangu nayajua Mimi Ila najuta sana kwann naishi hivi
Sent using Jamii Forums mobile app
Nataka tu anipe uzoefu wakeNa wewe unaamini
Noma sana!Mshahara wangu kwa mwez ni laki 460
Nina madeni bank zote
Nmb
Crdb
NBC
Kcb
Moboto
Letshego
PlatnumZ
Vikoba
Achilia mbali makato ya selikal sijui bima ya afya
Cat
Madukan mtaaan
Hivi kwa mwez napokea 49570/- tu
Maisha yangu nayajua Mimi Ila najuta sana kwann naishi hivi
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh pole Sana mkuuNiliangalia salio nahisi zaidi ya mara 50 kwa siku hadi NMB mobile ikawa inagoma.
Niliangalia salio nahisi zaidi ya mara 50 kwa siku hadi NMB mobile ikawa inagoma.
Waaambie haoSisi wakulima mnatutenga sana.
Mshahara ndio nini??