test man
JF-Expert Member
- Aug 13, 2016
- 1,014
- 982
Hali ngumu kitaa huku si madeni ni balaa vp huo mshahara hujatoka?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulishatoka kuanzia jana,maana niliona foleni ndeeefu benki pendwa ya Watumishi wa Umma.Hali ngumu kitaa huku si madeni ni balaa vp huo mshahara hujatoka?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hongereni wafanyakazi ila mkumbuke wenzenu wanahaha angalau kupata ajira
Tunamshukuru kikweteH
Hongereni wafanyakazi ila mkumbuke wenzenu wanahaha angalau kupata ajira
Wameshapata ukuona bado ujue ni sawa na mm ambaye in mtoro na mwezi huu wamejitia kidole kwamba wamenifukuza wakTi nilishaona usengeHali ngumu kitaa huku si madeni ni balaa vp huo mshahara hujatoka?
Sent using Jamii Forums mobile app