LazyDog JF-Expert Member Joined Apr 10, 2008 Posts 2,473 Reaction score 202 Dec 7, 2009 #1 Angalia filamu muhimu ya dakika 30 ya mabadiliko ya hali ya hewa Tanzania leo Dec 7, 2009 Saa 1.30 usiku TBC1 na Saa 3.00 usiku ITV WWF Tanzania
Angalia filamu muhimu ya dakika 30 ya mabadiliko ya hali ya hewa Tanzania leo Dec 7, 2009 Saa 1.30 usiku TBC1 na Saa 3.00 usiku ITV WWF Tanzania
kimatire JF-Expert Member Joined Nov 27, 2008 Posts 371 Reaction score 94 Dec 7, 2009 #2 Tuangaze kidogo kuna mambo gani muhimu ya mabadiliko zaidi ya haya tunayoyashuhudia kila kukicha intesity ya jua inaongezeka kwa saaana??
Tuangaze kidogo kuna mambo gani muhimu ya mabadiliko zaidi ya haya tunayoyashuhudia kila kukicha intesity ya jua inaongezeka kwa saaana??
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Dec 7, 2009 #3 LazyDog said: Angalia filamu muhimu ya dakika 30 ya mabadiliko ya hali ya hewa Tanzania leo Dec 7, 2009 Saa 1.30 usiku TBC1 na Saa 3.00 usiku ITV WWF Tanzania Click to expand... Pia mie Zain wamenitumia hii sms ila sijui kuna madudu gani katika World wheather Forecast ya leo
LazyDog said: Angalia filamu muhimu ya dakika 30 ya mabadiliko ya hali ya hewa Tanzania leo Dec 7, 2009 Saa 1.30 usiku TBC1 na Saa 3.00 usiku ITV WWF Tanzania Click to expand... Pia mie Zain wamenitumia hii sms ila sijui kuna madudu gani katika World wheather Forecast ya leo