Msemakweli ni mpenzi wa Mungu

kadeti

JF-Expert Member
Aug 19, 2011
763
500
Ni bora sasa ZFA wakawa wanachama wa FIFA na CAF and then TFF wakawa watazamaji kwanza msomali na mpira wapi na wapi.......
 

clem sayi

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
1,646
2,000
Ila kweli nadhani wazanzibar kwenye mpira tunawadidimiza sisi,fanye mchakato caf na fifa kuwatambua
 

kadeti

JF-Expert Member
Aug 19, 2011
763
500
ubaguzi haufai, hukumu kwa kushindwa kwake usihukumu kwa asili yake.
Weye uoni soka letu linavyodidimizwa na wachumia tumbo, wakitoka awa wanaingia wengine wapigaji soka la bongo lishakuwa km uwanja wa siasa, kwaiyo kabaki Zanzibar ndiye anaye tutowa kimasomaso baada ya wachumia tumbo kuondoshwa mashindanoni, big up Zanzibar heroes
 

nsereko m

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
2,943
2,000
Weye uoni soka letu linavyodidimizwa na wachumia tumbo, wakitoka awa wanaingia wengine wapigaji soka la bongo lishakuwa km uwanja wa siasa, kwaiyo kabaki Zanzibar ndiye anaye tutowa kimasomaso baada ya wachumia tumbo kuondoshwa mashindanoni, big up Zanzibar heroes
acha ubaguzi, mfano ally mwanakatwe, ndolanga na hata tenga walisemwa lakini si kutaja makabila yao.
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
7,624
2,000
ungetaja nafasi yake sawa, kwanini utaje msomali kama si ubaguzi ni kitu gani?
Mkuu, ubaguzi umeshajijenga. Mtanzania halisi ni yule mweusi tii ambaye hajui hata chimbuko la babu zake. Tuna safari ndefu mpaka inakatisha tamaa! Msomali, Mhindi, Mzungu, Mwarabu... wakimaliza huko wataanza jaluo, makonde, sukuma, mawia...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom