Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa kazeeka na akili zake

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Seto, Jan 29, 2011.

  1. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi huyu msekwa kusema eti katiba yetu haina makosa ila tuna tatizo la kimaadili kichwani zinamtosha kweli?..
    sasa mfano hicho kifungu kinachosema kuwa rais wa tanzania hatoshtakiwa popote akiwa na baada ya kutoka madarakani kwa makosa atakayofanya akiwa madarakani si ujinga huu,,,,sa si wataendelea kufanya madudu tu kwa sababu katiba inalinda ufisadi wao?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,148
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Achana na huyo mzee hakuwa na jingine la kusema zaidi ya hayo!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,140
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    yeye ndie alitengeneza hii iliyopo hivyo lazima aitetee....yeye anamaadili gani si alikwiba hela za ubalozi?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,148
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Hawa wazee ndo wanaua kabisa nchi yetu!
     
Loading...