Msanii Gado wa Idhaa ya DW achora tena Katuni ya Magufuli

Msanii Gado wa Idhaa ya DW achora tena Katuni ya Magufuli

Basi kama ni Mtanzania basi ujue hazimtoshi
GADO tunamheshimu sana,lakini si unajua wakenya ndio watoa bahasha.na lile bomba wamelikosa.hasira zao wanamtumia mtz mwenzetu.
 
Ni mTanzania na Jina lake halisi ni Godfrey Mwampembwa, alimaliza form six PCM Azania 1989
 
GADO tunamheshimu sana,lakini si unajua wakenya ndio watoa bahasha.na lile bomba wamelikosa.hasira zao wanamtumia mtz mwenzetu.
Je anayoyachora katika cartoons zake hayasadifu?
 
Mwenzetu anawafurahisha wazungu ili aendelee kuishi huko na baadae abatizwe "mkimbizi wa kisiasa" sisi tunamshangilia na kumuita shujaa! Ulaya kutamu nyie.....ngoja aje achore "wazungu wakiiba almasi mwadui" uone kitakachofuata!
 
Ujumbe umefika. Watanzania Uhuru wa kuongea umedhibitiwa ndani ya nchi yetu. Wacha walioko nje watusemee.
 
Gado mzee wa kuwatumbua alimtumbua kenyatta mpaka sasa hana hamu naye
 
Chondechonde bandugu someni upya Cyber Crime Act 2015. Wewe unayesambaza uvunjifu wa sheria na wewe una hatia kwa kuruhusu akaunti yako kupitisha udhia bila kujali mipaka ya nchi maana mitandao haina mipaka. Naogopa!
 
Mkuu unachagua mtu wa kukuambia ukweli/uongo?
Wote sisi ni Wa-TZ hebu niambie kama mchoraji wetu angemchora Uhuru akiwa ktk hali hiyo. Kenya iliwahi hata kusema yasiyofaa kwa sababu tu rais Kikwete katoa maoni yake juu ya usalama wa Kenya wakati ule baada ya vurugu zao. Leo hii tunafurahia mtu aliyeko Kenya kutuchorea taswira ya Rais wetu kweli?

Hebu pia tuangalie hali halisi. Je, ni kweli kwamba leo hii rais Magufuli anafanya vibaya sana kuliko rais Kikwete? Tusije kuwa tunafuata ushabiki wa watu fulani ambao wanadhani hawafaidiki sana na utawala huu. Nadhani hiyo ndo maana ya Rais wa TZ aliyetajwa ktk Katiba. Hata hao wanaochora au kusema Magufuli anaingilia vyombo vingine, hakuna wanapoweza kusema alichofanya ni kinyume na madaraka yake.

Kwako wewe, unaweza ukasema ni kipi alikifanya nje ya madaraka yake?
 
Ila hii katoon kwann wametumia picha ya askari wa kiume kumchukua mahabusu wa kike?
Tafakar tunduwiz hapa linahitajika
 
Hapo kwa chını kuna kıjamaa kınasema akıshakunyonga kwny yko mazıshı pıa anakuwa pastor tena
 
Back
Top Bottom