MSANII DIAMOND "MSAIDIE HAWA WA "NITAREJEA" UWE NA HURUMA

MSANII DIAMOND "MSAIDIE HAWA WA "NITAREJEA" UWE NA HURUMA

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Posts
350
Reaction score
338
Hakika Msanii Mkubwa kama Diamond anapaswa kumwonea huruma Hawa yule aliyeimba nae wimbo wa "Nitarejea"Hawa ana maisha magumu mwonee huruma .
 
Ile nyimbo nzuri Sana.. Ila samahani mtoa Maada... Umemuona Hawa na maisha Yake mpaka ukasema ni magumu Naomba unieleweshe hayo magumu ni ya VIPI? Kwamba hata CHAKULA Hana? Au ni ugumu huhuu WA kila RAIA?
 
Dada yupo amehojiwa Na Mlimani TV. Anamwomba Diamond amsaidie ana Mtoto wa miaka 4 amsaidie hats kurekodi muziki wake
 
Dada yupo amehojiwa Na Mlimani TV. Anamwomba Diamond amsaidie ana Mtoto wa miaka 4 amsaidie hats kurekodi muziki wake
Ile video si alilipwa?,muhimu hapo kumsadia kurekodi wimbo wake,je wimbo usipofanya vizuri?....
 
Ile nyimbo nzuri Sana.. Ila samahani mtoa Maada... Umemuona Hawa na maisha Yake mpaka ukasema ni magumu Naomba unieleweshe hayo magumu ni ya VIPI? Kwamba hata CHAKULA Hana? Au ni ugumu huhuu WA kila RAIA?

Hapa vipi msikilize vizuri


 

Similar Discussions

Back
Top Bottom