Msafara wa jaji mkuu wasababisha ajali ya bodaboda arusha.

Msafara wa jaji mkuu wasababisha ajali ya bodaboda arusha.

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Posts
4,879
Reaction score
1,134
Msafara ulikuwa unatokea barabara ya nairobi sakina pale moravian ambapo dereva wa boda amevunjika mguu na pikipiki yake imeisha kbs ambapo pikipiki ya polisi iliyokuwa inaongoza msafara baada ya kugonga yenyewe imeinuliwa na kuendelea na safari.
 
Hamna haja yakubishana humu. Kiukweli ikiwa njiani unawaonaje vijana wa boda boda? Huwa kilakitu kwao ni sawa. Hua hadi najiuloza hizi zina nini? Huwa wanaamini wanaweza kupita popote.
 
Bodaboda ni janga la taifa.zinaua sana na madereva wake huamini kuwa barabara yote ni Yao na wakisababisha ajali siku zote hujiona wao wanaonewa.
 
huyu jamaa wanasema ni mshirikina sana,sasa naanza kuamini.
 
Boda boda ni janga la kitaifa. Watawala wetu wameshindwa kulitatua. Ila upande mwingine idadi ya watu wanaotumia msafara imeongezeka sana. Cdf , igp, cj, s retired presidents na wageni maarufu wakijisikia wanakodi piki piki ya trafic
 
Back
Top Bottom