Msaasa : kwa mafundi simu za Huawei

Msaasa : kwa mafundi simu za Huawei

Daud26

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
1,253
Reaction score
893
Simu yangu aina ya Huawei Y300 nikiiwasha Inastart na inashindwa kufunguka baada ya kuandika "Huawei"
He tatizo ni ni software au service life take imekwisha ?
Nikii-flash itarudi/kufunguka kama zamani?

Shukrani
 
Simu yangu aina ya Huawei Y300 nikiiwasha Inastart na inashindwa kufunguka baada ya kuandika "Huawei"
He tatizo ni ni software au service life take imekwisha ?
Nikii-flash itarudi/kufunguka kama zamani?

Shukrani
hiyo achana nayo life time imefika mwisho. mimi ni fundi nazifahamu unless inavojirestart ivo shida iwe switch ndo inakuwa na uhai.
 
Back
Top Bottom