• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

msaada

  • Thread starter Saidyahyasultan
  • Start date
Saidyahyasultan

Saidyahyasultan

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
59
Points
95
Saidyahyasultan

Saidyahyasultan

Member
Joined Dec 2, 2012
59 95
jamani naomba msaada wa kutatuliwa hili tatizo langu'mm wakati wa kujaribu kufany mapenz lakin baadae nikaghair kufanya mbon kweny koro naumia naomba msaada.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,834
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,834 2,000
jamani naomba msaada wa kutatuliwa hili tatizo langu'mm wakati wa kujaribu kufany mapenz lakin baadae nikaghair kufanya mbon kweny koro naumia naomba msaada.
Ni kwasababu umeitamanisha halafu hujaipa hiyo kitu. Hebu fikiria inakuwaje pale mtu unapomkuta anakula msosi wa kuvutia halafu hakukaribishi huwa inakuwaje?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,297
Points
2,000
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,297 2,000
Lol, umekosea jukwaa. Piga nyeto au chuchumaa unaweza kuweka kitu baridi pia. Anyway itapita baada ya muda mchache.
 

Forum statistics

Threads 1,403,627
Members 531,286
Posts 34,429,679
Top