Msaada


B

Brother P

Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
10
Likes
1
Points
5
B

Brother P

Member
Joined Mar 23, 2011
10 1 5
Habari jamani.ninapenda kufahamu kuhusu gharama za kuanzisha,na kundesha mradi wa kutengeneza matofali ya mchanga.pia gharama za mashine zinazoweza kutumika na mahali ambapo zinauzwa.kwa yeyote anaxefahamu naomba anijulishe.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,742
Likes
23,776
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,742 23,776 280
Bure, labda ukitaka mchanga na simenti ndio itabidi uwe na gharama, mfuko wa simenti ukienda kwa Slaa atakupa, kwa mbinu zake, kwa shillingi mia tano kila mfuko wa kilo hamsini (amini usiamini).

Kikwete, matofali ya mchanga ni bure na atakupa tuzo kwani hayajawahi kutokea matofali ya mchanga bila simenti au udongo au compound yoyote ya kuya "bond".

Mimi niko tayari kuwekeza millioni 100 kwa matofali ya mchanga, usinizungushie kiswahil tafadhali.
 
B

Brother P

Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
10
Likes
1
Points
5
B

Brother P

Member
Joined Mar 23, 2011
10 1 5
Akhsante sana bwana faizafox.lakini ninatumaini umeelewa ninachomaanisha.akhsante kwa jibu lako zuri
 
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,131
Likes
35
Points
145
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,131 35 145
Bure, labda ukitaka mchanga na simenti ndio itabidi uwe na gharama, mfuko wa simenti ukienda kwa Slaa atakupa, kwa mbinu zake, kwa shillingi mia tano kila mfuko wa kilo hamsini (amini usiamini).

Kikwete, matofali ya mchanga ni bure na atakupa tuzo kwani hayajawahi kutokea matofali ya mchanga bila simenti au udongo au compound yoyote ya kuya "bond".

Mimi niko tayari kuwekeza millioni 100 kwa matofali ya mchanga, usinizungushie kiswahil tafadhali.

Mh....! kweli hapa kazi ipo. Can't you be positive walau hata mara moja moja and advise in a constructive way?
 

Forum statistics

Threads 1,236,111
Members 474,999
Posts 29,247,012