msaada!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada!!

Discussion in 'JF Doctor' started by B'REAL, Aug 3, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    habari ma greater thinker...kunakaogonjwaa kamenianza kamaa wiki moja hivi,nikienda haja ndogo na hisi kamaa kuna maumivu flani hivii yanatokea kwenye tundu la uume.niki kunguta kunguta uume kusafisha haja ndogo maumivu yana kuwa kama muwasho.ilaa hayachukui mda kutuliaa.je huo unaweza ukawa ugonjwa wa zinaaa,maana sinaa outside effect yoyote.ni hayo tu
     
Loading...