Msaada : Yupi ni gentleman kati ya wanaume hawa watatu?

Msaada : Yupi ni gentleman kati ya wanaume hawa watatu?

wote viazi kabisa!je dem akikupa plate number?au unamchek mpesa palepale na anakutajia jina then u prove!
 
kuwa gentleman haina uhusiano wowote na kuchukua namba ya simu ya mwanamke ama kutochukua namba...

namba ya simu ni kwa ajili ya mawasiliano whether important or less important..

what if walikutana incidentally na hawategemei kukutana tena wala kusaidiana tena? why ujaze phonebook?

mtu gentleman ni yule ambaye yuko polite ama formal katika shughuli zake na mambo yake mbali mbali...
Excel.
 
Last edited by a moderator:
wote viazi kabisa!je dem akikupa plate number?au unamchek mpesa palepale na anakutajia jina then u prove!

ahahahahaha sio wote simu wamesajilia majina halisi
kama mimi jina lililoko mpesa ni la kilugha na jina la vyeti sio ninalotumia fb
 
kuwa gentleman haina uhusiano wowote na kuchukua namba ya simu ya mwanamke ama kutochukua namba...

namba ya simu ni kwa ajili ya mawasiliano whether important or less important..

what if walikutana incidentally na hawategemei kukutana tena wala kusaidiana tena? why ujaze phonebook?

mtu gentleman ni yule ambaye yuko polite ama formal katika shughuli zake na mambo yake mbali mbali...
Excel.

Mkuu labda tuwekane sawa kdg

U-gentleman ni dhana pana sana

Iko kwenye maeneo mengi hadi kutembea

Social interaction pia ni category mojawapo, na hii inajumuisha mambo kama haya ya kuombana mawasiliano, whether email address, physical address au hata no ya simu

Nitarudi tena...
 
Last edited by a moderator:
Hakuna gentleman hata mmoja kati ya hao ulioleta tuchague....gentleman ni yule anayemla uroda sikuhiyohiyo waliyoonana na baada ya hapo anamwagilia mbali...chapter opened and closed after a one night stand.

Ni hayo tuu

Jamani wewe. Ndo huwa wafanyaga hivyo?
 
Namba tatu unaweza subirii mpaka basiiiii!!!
 
I set the game, am given the card so I decide whether to call or not.

Number 2 is the way I roll.
 
kuwa gentleman haina uhusiano wowote na kuchukua namba ya simu ya mwanamke ama kutochukua namba...

namba ya simu ni kwa ajili ya mawasiliano whether important or less important..

what if walikutana incidentally na hawategemei kukutana tena wala kusaidiana tena? why ujaze phonebook?

mtu gentleman ni yule ambaye yuko polite ama formal katika shughuli zake na mambo yake mbali mbali...
Excel.

Word Excel
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom