Msaada : Yupi ni gentleman kati ya wanaume hawa watatu?

Msaada : Yupi ni gentleman kati ya wanaume hawa watatu?

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Posts
5,352
Reaction score
7,668
Kuna huyu wa kwanza:

Akikutana na binti kwa mara ya kwanza baada ya kufahamiana nae anamuomba binti no ya simu ili ampigie....AU

Huyu wa pili:

Anayekutana na binti kwa mara ya kwanza na mara baada ya kufahamiana nae anampa binti no yake ya simu ili binti ampigie? AU

Huyu wa tatu:

Anayekutana na binti kwa mara ya kwanza na mara baada ya kufahamiana nae anasubiri binti ndio amuombe no yake ya simu na ikitokea hajamuomba anajikataa?

KARIBUNI.......
 
Hakuna gentleman hata mmoja kati ya hao ulioleta tuchague....gentleman ni yule anayemla uroda sikuhiyohiyo waliyoonana na baada ya hapo anamwagilia mbali...chapter opened and closed after a one night stand.

Ni hayo tuu
 
Kwanini no tatu mkuu?
Huwezi kumpapatikia mtu ambae ndio mara tu mmefahamiana

Ni sawa na kukutana na mtu kwa mara ya kwanza tu, mfano mimi na wewe tunafahamiana umekuja na mwenzio ke ninaemfahamu, na rafiki wa ke wako ambae simfahamu, baada ya kutambulishana tu hapo hapo unakulupuka na kuanza kukumbatiana
 
Hakuna gentleman hata mmoja kati ya hao ulioleta tuchague....gentleman ni yule anayemla uroda sikuhiyohiyo waliyoonana na baada ya hapo anamwagilia mbali...chapter opened and closed after a one night stand.

Ni hayo tuu

Hahahaaaaa

Who Cares?

Umetisha sana mkuu! duh!
 
Huwezi kumpapatikia mtu ambae ndio mara tu mmefahamiana

Ni sawa na kukutana na mtu kwa mara ya kwanza tu, mfano mimi na wewe tunafahamiana umekuja na mwenzio ke ninaemfahamu, na rafiki wa ke wako ambae simfahamu, baada ya kutambulishana tu hapo hapo unakulupuka na kuanza kukumbatiana

What if malezi ya huyu ambaye hufahamiani nae na ukamkumbatia ni yale ya kimagharibi kwamba kumbato ni sehemu ya salamu na haimaanishi kushoboka?
 
What if malezi ya huyu ambaye hufahamiani nae na ukamkumbatia ni yale ya kimagharibi kwamba kumbato ni sehemu ya salamu na haimaanishi kushoboka?
Mara ya kwanza inakuwa kama kushoboka tu, hata kimagharibi
 
Hakuna gentleman hata mmoja kati ya hao ulioleta tuchague....gentleman ni yule anayemla uroda sikuhiyohiyo waliyoonana na baada ya hapo anamwagilia mbali...chapter opened and closed after a one night stand.

Ni hayo tuu
Who Cares yaani kabisa kabisa you deserve to say this
 
Tupate maana kwanza ya key word GENTLEMAN zen tujue core qualities zake ili tujibu vema suali lko!
 
Back
Top Bottom