• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada windows 8

nzalla

nzalla

Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
31
Points
0
nzalla

nzalla

Member
Joined Mar 15, 2011
31 0
Wadau wenzangu wa jf natafuta cd ya windows 8, mwenye nayo naomba anisaidie kuipata. Hata kama kuna gharama ya kuchangia nitajitahidi nichangie.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,704
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,704 2,000
tafuta humu humu kuna watu walishatoa link sehem ya kuipakulia.. ila utabidi uwe na internet yenye spidi pamoja na bando la kutosha..
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,953
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,953 2,000
then unapoomba kitu kama hivyo inabidi utaje na eneo ulipo ndo inapendeza maana unaweza kua mwanza mi nipo mtwara ntakusaidiaje?
 
J

junior05

Senior Member
Joined
May 3, 2011
Messages
188
Points
170
J

junior05

Senior Member
Joined May 3, 2011
188 170
Mkuu inabidi useme location, mana kama upo nje ya dar,ukishadownload kuna suala la kuiburn,na original inahitaji DVD5 8.5GB ingawa haijai yote,sijui kama mikoani zipo
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,310
Points
1,500
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,310 1,500
tafuta humu humu kuna watu walishatoa link sehem ya kuipakulia.. ila utabidi uwe na internet yenye spidi pamoja na bando la kutosha..
kama alivyosema mdau hapo juu, link zipo wewe na muda wako wa kuperuuziii na kudaadiiisi forum
 

Forum statistics

Threads 1,402,902
Members 531,005
Posts 34,409,055
Top