Msaada wenu. Tafadhari.


MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
WAKUUU.POLENI KWA MAJUKUMU YA KILA SIKU.
COMPUTER YANGU INANIANDIKIA UJUMBE HUU "you may be a victim of counterfeiting.This copy of windows doesnt pass genuine windows validation".
Je nifanyeje ili kuondoa tatizo hili. Asanteni.
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
piga chini windows pandisha ingine. asante
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
piga chini windows pandisha ingine. asante
mkuu naogopa kupiga chini coz kuna data kibao pia sina uhakika wa unachokisema labda tatizo linaweza ubakia pale pale tu.
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
mkuu naogopa kupiga chini coz kuna data kibao pia sina uhakika wa unachokisema labda tatizo linaweza ubakia pale pale tu.
Zinakili data zako katika cd/dvd/external hd kisha ndio uipige chini hiyo windows. Kuna kaprogram kinachoweza kuondoa hiyo meseji lakini sikushauri hivyo kwani utakosa updates za windows sababu hiyo window ni fake
 

Forum statistics

Threads 1,236,114
Members 474,999
Posts 29,247,165