Msaada wenu ndugu

kim000

Member
Sep 8, 2018
8
45
Natafuta kazi ya udereva nimesoma na ninazo sifa na uzoefu wa kutosha mwaka mmoja sasa naendesha magar.leseni yangu ni daraja D pia elimu yangu ni cheti cha form four makazi yangu ni Dar es salaam msaada kam kuna kazi wapendwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom