Msaada was kisheria

F

franknombo

Member
Joined
Mar 30, 2019
Messages
10
Points
45
F

franknombo

Member
Joined Mar 30, 2019
10 45
Naomben msaada Luna mdogo wangu Leo amekamatwa na not I bandia ya shilingi elfu 10 yy anadai alipewa malipo ya kaz kama laki moja ndpo alipopewa hyo pesa. Je sheria gan itatumika ili aweze kuwa huru, he akipatkana na hatia anaweza kuchukuliwa hatua gan kisheria
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,551 2,000
Muhujumi uchumi huyo,atatueleza zingine zipo wapi..
Amekamatwa na nani ?
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,457
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,457 2,000
Muhujumi uchumi huyo,atatueleza zingine zipo wapi..
Amekamatwa na nani ?
Mkuu hivi visanga usiombe vikakutokea maana kwa jinsi jamii yetu tunavyoishi kesi kama hiyo inamlalia mtu yeyote

Unaweza jikuta umepokea hela halafu ndio hivyo tena
 

Forum statistics

Threads 1,315,991
Members 505,466
Posts 31,875,972
Top