Msaada: wapi nitaweza fanyiwa operation isiyoacha kovu kubwa?

zejame

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
410
250
Habari ndugu zangu. Poleni na majukumu:
Naomba msaada kujua hospital gani kwa Tanzania imeendelea kwa kufanya operation ya mjamzito bila kuacha kovu kubwa? Iwe ya private au government ambayo imeendelea kiteknolojia katika suala la operation kwa Dar.Asanteni sana
 

zejame

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
410
250
Ni hospitali zote tu ni kuwaambia unavotaka watafanya
Asante sana nina operation mbili tayari nilifanyiwa local hospital zimenipa majeraha ambayo yanatisha kwa kweli.ndo maana kwa sasa nimeamua kujipanga kwa vyovyote nipate operation ambayo haitaniachia alama nasikia tu kuwa utaalam huo upo nchini kwa baadhi ya hospital
 

zejame

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
410
250
Unawapangia ma doctor? btw nenda mfuate mmeo akufanyie operation
Asante kwa kuchangia siwezi mpangia docta ila nimeuliza kama utaalamu wa kupunguza ukubwa wa kovu inawezekana.asante kwa kuchangia pia
 

kikuna

JF-Expert Member
May 26, 2015
2,207
2,000
Hospital zote madactor wanaweza ila unatakiwa uongeze pesa wakutafutie nyuzi zilizo standard mkuu.....
Unatika na kovu kama msitar wa kiwembe tu ...after few days unafutika kuna dawa utakuwa unapaka..
 

zejame

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
410
250
Hospital zote madactor wanaweza ila unatakiwa uongeze pesa wakutafutie nyuzi zilizo standard mkuu.....
Unatika na kovu kama msitar wa kiwembe tu ...after few days unafutika kuna dawa utakuwa unapaka..
asante ndugu yangu kwa ushauri wako.barikiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom