Msaada wanajukwaa

Maelau

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
1,367
2,000
Kuna huyu binti kacheza wimbo wa "washa" na Barnaba. Kwa kweli kila nikiangalia video ile namzimikia vilivyo. Zile movement anapocheza ni balaa, zinanimaliza kbs. Naweza kupata jina lake?
 

Mzigua90

JF-Expert Member
Sep 23, 2014
35,911
2,000
Au?
Screenshot_2019-03-09-18-13-07.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom