msaada wanaJF,upungufu wa nguvu za kiume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wanaJF,upungufu wa nguvu za kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by Jeff, Sep 13, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wana JF habarini za jioni
    Mimi nina miaka 31 sasa,hapo awali nilikuwa napiga mzigo kama kawaida ila kuna kipindi fulani nyuma (kama mwaka hivi umepita) nikatokewa na hali ya upungufu wa nguvu,jogoo akawa hana nguvu za kutosha kusimama, wakati mwingine nikiwa na mwanamke inaweza isisimame kabisa au ikasimama nikapiga goli moja then ikalala na isisimame tena kwa wakati huo, tatizo lilanza hivi;
    sikuwa na kazi kwa wakati huo hivyo nilikuwa na wasiwasi sana wa ukali wa maisha na lishe pia ilikuwa duni kwa mda fulani lakini hata niliporudia lishe bora tatizo bado likaendelea,nikatumia dawa za mizizi ya kienyeji ambayo nilipewa na mtu mmoja huko nilipokuwa akwa wakati huo,nikatumia baada ya muda nikajikuta nimegain momentum na kiawa napiga kama kawa,lakini sina uhakika sana kama ile dawa ndo ilinisaidia kwa sababu wakati huo pia anixiety na stress zilipungua,sasa tatizo hilo limejitokeza tena,na nina stress na anxiety za maisha kiasi kutokana na kipato changu hakitoshelezi mahitaji ya maisha yangu,sasa haina nguvu tena kama mwanzo,naomeni msaada wa ushauri na tiba wakuu,najua humu kuna wataalamu madaktari na wengine wenye uzoefu na matatizzo kama haya
    pls nipeni msaada wenu ukipenda unaweza ukanipm pia
    Asanteni
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,220
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
  3. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Bwana Jeff umesema una stress za kutosha kwa ajili ya maisha magumu... Sasa nguvu za kiume za nini tena kwa wakati huu? Tafuta hela kwanza hizo nguvu za kiume zitarudi zenyewe, halafu epuka saana dawa za kienyeji na hata za kizungu zinazoongeza nguvu za kiume. Nguvu za kiume is just a set of mind.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,818
    Likes Received: 6,621
    Trophy Points: 280
    Mada za nguvu za kiume na blah blah kama hizo zimejadiliwa sana....nafikiri nazingine zimekuwa Sticky...

    Hebu search utaziona na majibu utapata.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    aisee arifu jogoo apandishi mnara ni hatari kwa ndoa yako ati..
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nashukuru kwa ushauri wako mkuu
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,958
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Mi nilifikiri upungufu wa nguvu za kike...za kiume dawa ziko kila uchochoro. Ni janga la kitaifa
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    nguvu za kiume na huna hela mkuu utaishia kupiga miponyeto daily,tafuta mihela bana
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,168
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    hizo dawa za uchochoroni hizo!!!!!!
     
Loading...