Msaada wana JF


DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
3,980
Likes
1,143
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
3,980 1,143 280
Kwa mtu yeyote anayejua kiwango cha ada sifa za kujiunga na ordinary diploma kwa mtanzania ktk UGANDA MANAGEMENT INSTITUTE au Uganda Christian University na Makerere University maana ktk web zao hawajaonyesha
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Wenyewe watakuja kukujuza juu ya hili. Subiri.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Jaribu kupitia web zao ndg utapata jibu ambalo ni accuracy.
 

Forum statistics

Threads 1,213,097
Members 461,948
Posts 28,466,817