Msaada wana Jf naumbuka mtu mzma


Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,466
Likes
4,501
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,466 4,501 280
Jaman eee kuna dem ambaye tumepanga kuoana nampenda sana na yeye ananipenda sasa yeye anapenda sana mapenz ya kwenye sim tatzo sasa yeye anapenda kuvaa chachandu(shanga) sasa mie sijui kuzitumia na yeye anapenda sana nizichezee n mtoto wa kitanga. Naomba anaejua jnsi znavotumiwa anidokeze kdogo naumbuka mwenzenu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,238
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,238 280
unataka kuoa?
na unachofikiria ni kuchezea shanga?
your biggest worry?
umewahi fikiria ten years from now?
ada za watoto?
mtakaa wapi?
kazi yako?ukifukuzwa?biashara ikifa?
kodi zinaongezeka.anything for you to worry?

shanga??????
 
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
422
Likes
1
Points
0
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
422 1 0
Hahahahaha baba v umenichekesha sna

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
unataka kuoa?
na unachofikiria ni kuchezea shanga?
your biggest worry?
umewahi fikiria ten years from now?
ada za watoto?
mtakaa wapi?
kazi yako?ukifukuzwa?biashara ikifa?
kodi zinaongezeka.anything for you to worry?

shanga??????
Mkuu hujamsoma aina ya mtu mwenyewe, unaweza guess hata umri wake from his words
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
unataka kuoa?
na unachofikiria ni kuchezea shanga?
your biggest worry?
umewahi fikiria ten years from now?
ada za watoto?
mtakaa wapi?
kazi yako?ukifukuzwa?biashara ikifa?
kodi zinaongezeka.anything for you to worry?

shanga??????
Umeona ehe? Msamehe kizazi cha mulugo hicho.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,238
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,238 280
Mkuu hujamsoma aina ya mtu mwenyewe, unaweza guess hata umri wake from his words
Ningeweza dharau
but kama kweli anaoa,usisahau
makosa yake yanaweza haribu maisha ya mwingine pia
hii ni homework nimempa
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,614
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,614 280
unataka kuoa?
na unachofikiria ni kuchezea shanga?
your biggest worry?
umewahi fikiria ten years from now?
ada za watoto?
mtakaa wapi?
kazi yako?ukifukuzwa?biashara ikifa?
kodi zinaongezeka.anything for you to worry?

shanga??????
sisi tukisema tunawapenda 30's and 40's hivi huwa mnatuelewa kweli?
Mambo yenyewe ndo kama haya mmmh
 
M

Mama chuma

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
13
M

Mama chuma

Member
Joined Sep 29, 2011
37 0 13
Yan unawaza shanga wakati ndoa ina mambo mengi hayo mapenz n sehemu ya ndoa tu,nasio ndoa yenyewe,kwa mtu mwenye kuelewa hawez akakurupuka kama wewe,angalia sana kama unataka kuoa,usije ukarudi tena kutaka ushauri wa kuachana.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Likes
909
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 909 280
Ungemuuliza aliyekuvalia ingenoga zaidi..humu kila mtu ana mawazo yake ndugu.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,642
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,642 280
Siku moja na wewe mpe surprise ya kuvaa shanga kama yeye...
Halafu muombe azichezee, wakati huo wewe uendelee kuchukua notsi...
Nadhani hadi hapo utakuwa ushajifunza ni jinsi gani huwa zachezewa
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,456
Likes
7,765
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,456 7,765 280
Mlete najua matumizi yake vizuri.
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,764
Likes
3,545
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,764 3,545 280
Vaa shanga wewe halafu mtafute mwanaume mwenzio akuonyeshe jinsi zinavyochezewa kisha ukishaelewa rudi kwa Girlfriend wako muendeleze huo mchezo wa kuchezeana shanga.
 
B

bahati mbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
567
Likes
40
Points
45
B

bahati mbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
567 40 45
Mtafute Bi Chau wa Mzee Small akupe semina.
 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,065
Likes
637
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,065 637 280
Jaman eee kuna dem ambaye tumepanga kuoana nampenda sana na yeye ananipenda sasa yeye anapenda sana mapenz ya kwenye sim tatzo sasa yeye anapenda kuvaa chachandu(shanga) sasa mie sijui kuzitumia na yeye anapenda sana nizichezee n mtoto wa kitanga. Naomba anaejua jnsi znavotumiwa anidokeze kdogo naumbuka mwenzenu
Waza maisha wewe,ama nyie ndo mlomaliza form form mwaka jana.hivi unafamilia ??bana na mama na ndugu??
Kuchezea shanga kisha ukale kwenu sio dili,jamani jaya mapenzi yapo tu tusipoteze muda mwingi kuwaza sex,fikilia miaka kumi ijayo kama mmoja wa wachangiaji alivosema
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,466
Likes
4,501
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,466 4,501 280
unataka kuoa?
na unachofikiria ni kuchezea shanga?
your biggest worry?
umewahi fikiria ten years from now?
ada za watoto?
mtakaa wapi?
kazi yako?ukifukuzwa?biashara ikifa?
kodi zinaongezeka.anything for you to worry?

shanga??????
hata hlo n sehem ya ndoa kwan wangap wana mali na kila kitu lakn udhaif wakitandan ndo unawatenganisha? Tunajifunza kwakuona mifano hai.
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,135