Msaada wakuuu

Msaada wakuuu

kingzard

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Posts
637
Reaction score
809
Nina simu yang apa imegoma kuflashika inadai gmail account na nishasahau nifanyaje
Ni tecno w3
 
Maelezo hayajitoshelezi weka model ya simu ni aina gani ?
 
polee search YouTube

how to bypass gmail account on android? utapata maelezo ya kutosha
 
msaidie hapa hapa ni kazi inayowezekana for free acha tamaa na pesa .
Kaka hiyo kazi Ndiyo inamuweka hapa mjini so Hana makosa.

Yeye atabaki kuwa fundi na mleta Mada ataitwa mteja!!!

Wengine hawana hata ABC ya hayo mambo so ukiwapa maelekezo yatapelekea ku-brick simu zao unless awe tayari kuifanya Uwanja wa mazoezi hiyo simu.
 
Back
Top Bottom