Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 #1 ni namna gani naweza kumjua mahali mtu alipo kwa kutumia namba yake ya simu bila kumpigia! Naombeni msaada wenu wakuu. Hata kama niyakulipia online. Please wakuu ninashida sana.
ni namna gani naweza kumjua mahali mtu alipo kwa kutumia namba yake ya simu bila kumpigia! Naombeni msaada wenu wakuu. Hata kama niyakulipia online. Please wakuu ninashida sana.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #2 mm natumia cm ya sonyericson mini,anroid.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #3 jaman wakuu mbona mmenichunia?
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #4 jamani mpaka niwaambie yaliyonikuta ndo mnisaidie?
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #5 jamani nimetapeliwa mwenzenu khaaaa! Dah.
Nivea JF-Expert Member Joined May 21, 2012 Posts 7,460 Reaction score 4,771 Dec 10, 2012 #6 kumbe umetaeliwa nilijua unataka fanya fumanizi,nenda tcra au tigo,zantel,airtel kulingana na mtandao wako.
kumbe umetaeliwa nilijua unataka fanya fumanizi,nenda tcra au tigo,zantel,airtel kulingana na mtandao wako.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #7 nivea said: kumbe umetaeliwa nilijua unataka fanya fumanizi,nenda tcra au tigo,zantel,airtel kulingana na mtandao wako. Click to expand... nimeenda kampun ya cm lkn ushirikiano wao ni mdogo ndo maana kama kuna aplication ya kudownload ningefanya hivyo
nivea said: kumbe umetaeliwa nilijua unataka fanya fumanizi,nenda tcra au tigo,zantel,airtel kulingana na mtandao wako. Click to expand... nimeenda kampun ya cm lkn ushirikiano wao ni mdogo ndo maana kama kuna aplication ya kudownload ningefanya hivyo
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #8 kumbe wengi humu ni weupe tu
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #9 kuna vichwa huwa naviamini humu lkn hapa naona wamegonga mwamba duh, pesa yangu imeenda hivi hivi.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #10 haya basi kama kuna anayefaham namna ya kumfanya avimbe hata tumbo anisaidie.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #11 jaman wale ma IT mkowapi?
The Father of All JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 11,099 Reaction score 13,710 Dec 10, 2012 #12 Nenda kaulize Tigo, polisi au usalama wa taifa watakusaidia.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #13 Father of All said: Nenda kaulize Tigo, polisi au usalama wa taifa watakusaidia. Click to expand... nashukuru kwa ushauri wako mkuu.
Father of All said: Nenda kaulize Tigo, polisi au usalama wa taifa watakusaidia. Click to expand... nashukuru kwa ushauri wako mkuu.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #14 amezima na cm kabisa sasahivi, namalizilia mwaka vibaya mm loh.
A adolay JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 12,102 Reaction score 14,499 Dec 10, 2012 #15 Triple A said: amezima na cm kabisa sasahivi, namalizilia mwaka vibaya mm loh. Click to expand... pole sana mkuu umeongea kwa uchungu sana.
Triple A said: amezima na cm kabisa sasahivi, namalizilia mwaka vibaya mm loh. Click to expand... pole sana mkuu umeongea kwa uchungu sana.
piper JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 3,253 Reaction score 613 Dec 10, 2012 #16 Mambo ya mtandao
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #17 adolay said: pole sana mkuu umeongea kwa uchungu sana. Click to expand... thnx mkubwa! Namachungu na huyu mtu ni basi tu noway out.
adolay said: pole sana mkuu umeongea kwa uchungu sana. Click to expand... thnx mkubwa! Namachungu na huyu mtu ni basi tu noway out.
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #18 piper said: Mambo ya mtandao Click to expand... ok mkubwa,usiombe yakukute
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,333 Reaction score 16,786 Dec 10, 2012 #19 Triple A said: jaman wale ma IT mkowapi? Click to expand... mkuu wa IT hawavimbishi tumbo!!ila pole
Triple A JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 766 Reaction score 148 Dec 10, 2012 Thread starter #20 Zamaulid said: mkuu wa IT hawavimbishi tumbo!!ila pole Click to expand... kama hapo mmekwama nielekeze pakumtoa bush.a mtu ati.
Zamaulid said: mkuu wa IT hawavimbishi tumbo!!ila pole Click to expand... kama hapo mmekwama nielekeze pakumtoa bush.a mtu ati.