Feberia JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 542 Reaction score 220 May 15, 2018 #1 Napenda kufahamu wakuu jinsi ya kupata au kujuzwa mahali kilipo chuo cha bandari Kwa kijana mwenye pass zinazofikia tank ( c na d) kwa kidato cha NNE Fomu zao na hata ikiwezekana kupewa contacts za mawasiliano
Napenda kufahamu wakuu jinsi ya kupata au kujuzwa mahali kilipo chuo cha bandari Kwa kijana mwenye pass zinazofikia tank ( c na d) kwa kidato cha NNE Fomu zao na hata ikiwezekana kupewa contacts za mawasiliano