Habar za humu wanajf ,
Mimi ni kijana nilimalza form 4 mwaka 2012 na kupata 4 ya 28 ,nimesoma MASOMO YAARTS .Matokeo hayo yaliniumiza sana na kunikatisha tamaa kiukweli.Sasa baadae 2014 nkaenda kusoma special course ya ualimu wa private nimemaliza mwaka jana .Sasa naenda kuaply kwa ajili ya kuendelea mbele wananiambia hyo koz haijasajiliwa na nacte.
Sasa msaada ninouomba ni je naweza pata chuo chochote niwe nasoma hata kuanza certificate ila niwe najisomea private maana mi ndo natafta ada ..
MSAADA TAFADHALI..
Mimi ni kijana nilimalza form 4 mwaka 2012 na kupata 4 ya 28 ,nimesoma MASOMO YAARTS .Matokeo hayo yaliniumiza sana na kunikatisha tamaa kiukweli.Sasa baadae 2014 nkaenda kusoma special course ya ualimu wa private nimemaliza mwaka jana .Sasa naenda kuaply kwa ajili ya kuendelea mbele wananiambia hyo koz haijasajiliwa na nacte.
Sasa msaada ninouomba ni je naweza pata chuo chochote niwe nasoma hata kuanza certificate ila niwe najisomea private maana mi ndo natafta ada ..
MSAADA TAFADHALI..