Msaada wakuu kuhusu mirathi

Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,515
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,515 2,000
Imepangishwa kodi anachukua yeye
Hapo ndio shida ilipo kumbe basi. Anza kuongea na ndugu wengine na tegemea pande mbili, wapo watakaokuunga mkono na wapo watakaosema baba mdogo kakutunza maisha yote sasa unamgeuka unaona hafai, usijali, muhimu we pambana unavyoona inakufaa. Kama ukiamua kwenda front jua vita haitakuwa kati yako na baba mdogo itakuwa kati ya ndugu na ndugu. Muhimu simamia kwa kile unachokiona kinafaa kwako
 
M

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
4,076
Points
2,000
M

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
4,076 2,000
Kama unaishi kwake hama kwanza...halafu umwambie unataka ukaishi kwenye nyumba yenu sasa...
 

Forum statistics

Threads 1,336,567
Members 512,648
Posts 32,543,498
Top