Msaada wakuu kuhusu mirathi

mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
159
Points
225
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
159 225
Habari zenu wakuu naomba kuuliza mimi na mdogo wangu tulipata mgao wa mirathi kila mmoja alipata nyumba 1 na nyumba nyingine 1 tulishare sasa hati zote za nyumba alichukua baba yetu mdogo kwasababu kwa kipindi hicho tulikuwa bado tunasoma vilevile tulikuwa bado wadogo sasa kwa sasa nimekuwa mtu mzima nina umri wa miaka 26 .Ajabu sasa nilipomfuata baba mdogo kwa ajili ya kuomba kukabidhiwa hati za nyumba yangu 1 anadai nisubiri kwanza bado mdogo wako anasoma chuo ingawa nilimwambia mbona kila mtu ana nyumba yake aliyokabidhiwa isipokuwa hiyo moja tuliyoshare na mdogo wangu kwann usinikabidhi hiyo moja wakati hiyo nyingine tukisubiri mdogo wangu amalize chuo .ajabu ni kwamba anakataaa anasisitiza mpaka mdogo wangu amalize chuo na chuo bado miaka 3 .Naomba msaada wenu wa hatua zipi za kisheria nifuate
 
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
784
Points
250
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
784 250
Akikugomea unaweza kwenda mahakamani kuomba mahakama itoe amri ya kupatiwa hiyo hati. Nenda mahakamani baada ya njia za amani kushindikanika!
 
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
159
Points
225
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
159 225
Akikugomea unaweza kwenda mahakamani kuomba mahakama itoe amri ya kupatiwa hiyo hati. Nenda mahakamani baada ya njia za amani kushindikanika!
Sawa mkuu nashukuru
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,997
Points
2,000
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,997 2,000
Kabla ya kwenda mahakamani washirikishe wazee na ndugu zako,hakikisha kwenye kikao unarecord kila kitu,ukishindwa wazee unaweza usisha viongozi wa kanisa au msikiti kulingana na imani yako,hakikiha mazungumzo yanarecordiwa..ukishindwa kote huko sasa utaweza kwenda mahakamani.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,828
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,828 2,000
Kuwa makini wasije wakakunyang'anya
 
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
159
Points
225
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
159 225
Kabla ya kwenda mahakamani washirikishe wazee na ndugu zako,hakikisha kwenye kikao unarecord kila kitu,ukishindwa wazee unaweza usisha viongozi wa kanisa au msikiti kulingana na imani yako,hakikiha mazungumzo yanarecordiwa..ukishindwa kote huko sasa utaweza kwenda mahakamani.
Niliwashirikisha ndugu lkn hakuna muafaka
 
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
159
Points
225
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
159 225
Alafu suala la viongozi wa dini walisema tulifanye kifamilia kwakuwa huyo ni mzazi
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,927
Points
2,000
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,927 2,000
Haya mambo ya mirathi busara isipotumika mtatengana jumla.

Kabla ya kupelekana mahakamani hakikisha njia zingine zote zimegonga mwamba.

Pengine Mzee hizo hati kachukulia mkopo bank.

Nna uzoefu na utengano uliosababisho na hii migogoro ya mirathi.
Bimkubwa alisukuma ndani ukoo mzima.
 
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
159
Points
225
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
159 225
Haya mambo ya mirathi busara isipotumika mtatengana jumla.

Kabla ya kupelekana mahakamani hakikisha njia zingine zote zimegonga mwamba.

Pengine Mzee hizo hati kachukulia mkopo bank.

Nna uzoefu na utengano uliosababisho na hii migogoro ya mirathi.
Bimkubwa alisukuma ndani ukoo mzima.
Sawasawa mkuu
 
K

Kambi1

Senior Member
Joined
Jun 2, 2017
Messages
162
Points
250
K

Kambi1

Senior Member
Joined Jun 2, 2017
162 250
Habari zenu wakuu naomba kuuliza mimi na mdogo wangu tulipata mgao wa mirathi kila mmoja alipata nyumba 1 na nyumba nyingine 1 tulishare sasa hati zote za nyumba alichukua baba yetu mdogo kwasababu kwa kipindi hicho tulikuwa bado tunasoma vilevile tulikuwa bado wadogo sasa kwa sasa nimekuwa mtu mzima nina umri wa miaka 26 .Ajabu sasa nilipomfuata baba mdogo kwa ajili ya kuomba kukabidhiwa hati za nyumba yangu 1 anadai nisubiri kwanza bado mdogo wako anasoma chuo ingawa nilimwambia mbona kila mtu ana nyumba yake aliyokabidhiwa isipokuwa hiyo moja tuliyoshare na mdogo wangu kwann usinikabidhi hiyo moja wakati hiyo nyingine tukisubiri mdogo wangu amalize chuo .ajabu ni kwamba anakataaa anasisitiza mpaka mdogo wangu amalize chuo na chuo bado miaka 3 .Naomba msaada wenu wa hatua zipi za kisheria nifuate
Unakimbilia wapi wakati ulikuwa unakula kwa Baba yako mdogo. Mbona hukudai ukiwa mdogo. Acheni uchu
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,515
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,515 2,000
Kwa sasa nyumba iko chini yako? I mean kama kuishi unaishi hapo au kama imepangishwa ni wewe ndio unachukua kodi?
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,779
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,779 2,000
Nyumba ya mtu aliyefariki ni ya mke na watoto wake, siyo ya kaka ama dada zake. Jamani - tafuteni pesa mjenge nyumba zenu, siyo kusubiri kaka zenu waondoke mlete taabu kwa wajane na watoto wao.

Baba mdogo kama anakatalia hati ameharibu mahusiano yeye mwenyewe. Kwa hiyo wewe usijali mahusiano. Kama angekuwa anajali mahusiano, asingekatalia hati. Miaka 26 wewe ni mtu mzima. Ungekuwa chini ya 18 hapo hata sheria ingesema wewe ni mtoto. Anzia kwenye ukoo/dini kama ulivyoshauriwa. Ikishindikana sheria ipo. Hata watoto wa Mengi wameamua kufuata njia hiyo.
 
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
159
Points
225
mbwadinho

mbwadinho

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
159 225
Nyumba ya mtu aliyefariki ni ya mke na watoto wake, siyo ya kaka ama dada zake. Jamani - tafuteni pesa mjenge nyumba zenu, siyo kusubiri kaka zenu waondoke mlete taabu kwa wajane na watoto wao.

Baba mdogo kama anakatalia hati ameharibu mahusiano yeye mwenyewe. Kwa hiyo wewe usijali mahusiano. Kama angekuwa najali mahusiano, asingekatalia hati. Miaka 26 wewe ni mtu mzima. Ungekuwa chini ya 18 hapo hata sheria ingesema wewe ni mtoto. Anzia kwenye ukoo/dini kama ulivyoshauriwa. Ikishindikana sheria ipo. Hata watoto wa Mengi wameamua kufuata njia hiyo.
Sawa mkuu nashukuru kwa ushauri
 
M

mrpeople

Member
Joined
Aug 3, 2019
Messages
37
Points
95
M

mrpeople

Member
Joined Aug 3, 2019
37 95
Hata mdogo wako kama yupo chuo anayohaki Kudai hati hiyo . Ikishindikana sheria zipo wazi
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,779
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,779 2,000
Kuwa makini sana naye. Inaonekana kuwa ukiaga dunia atafurahi... Anakuona kama tishio. Kama inawezekana acha kabisa kula kwake.
Imepangishwa kodi anachukua yeye
 

Forum statistics

Threads 1,336,578
Members 512,670
Posts 32,544,087
Top