Tajirimsomi
JF-Expert Member
- Jan 12, 2017
- 4,824
- 5,612
Nawasalimu kwa jina la Jamhuri na kazi iendelee.
Bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwa nilichokusudia.
Yapata mwezi mmoja nimekuwa na tatizo linalonitatiza.
Siwezi kwenda zaidi ya round mbili kwenye sex na napokuwa napeez uume unauma kiasi jambo linalopelekea kukosa hamu ya kurudia tendo.
Na pia ikitokea nakapata hamu ya kuendelea bado inachukua muda mrefu hata lisaa na natumia muda mfupi kupeez.
Nilijaribu kuchukua dawa za uti lakini naona hali bado ni ileile wakuu shida inaweza kuwa nini?
Tatizo la uume kuchelewa kusimama kuendelea na round ya pili nalipataga mara nyingi nikiwa nimenyoa nywele za sehemu za siri ila this time ni tofauti.
Naombeni ushauri nichukue hatua gani?
Bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwa nilichokusudia.
Yapata mwezi mmoja nimekuwa na tatizo linalonitatiza.
Siwezi kwenda zaidi ya round mbili kwenye sex na napokuwa napeez uume unauma kiasi jambo linalopelekea kukosa hamu ya kurudia tendo.
Na pia ikitokea nakapata hamu ya kuendelea bado inachukua muda mrefu hata lisaa na natumia muda mfupi kupeez.
Nilijaribu kuchukua dawa za uti lakini naona hali bado ni ileile wakuu shida inaweza kuwa nini?
Tatizo la uume kuchelewa kusimama kuendelea na round ya pili nalipataga mara nyingi nikiwa nimenyoa nywele za sehemu za siri ila this time ni tofauti.
Naombeni ushauri nichukue hatua gani?