Msaada wadau, mwenye ujuzi na excel

Msaada wadau, mwenye ujuzi na excel

kipoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Posts
372
Reaction score
315
Habari,

Nahitaji kupanga matokeo ya wanafunzi kwa kuzipanga sheets yaani sheet ya kwanza iwe na alama , sheet ya pili iwe na matokeo, sheet ya tatu iwe na grade!!

Yaani sheet zifanye kazi kwa pamoja ! Ukiweka data sheet ya kwanza ,sheets zinazofuata zichakate data!! Msaada wa formula gani nitumie kuziunganisha hizi sheets.
 
Habari, nahitaji kupanga matokeo ya wanafunzi kwa kuzipanga sheets yaani sheet ya kwanza iwe na alama , sheet ya pili iwe na matokeo, sheet ya tatu iwe na grade!! Yaani sheet zifanye kazi kwa pamoja ! Ukiweka data sheet ya kwanza ,sheets zinazofuata zichakate data!! Msaada wa formula gani nitumie kuziunganisha hizi sheets.
Tumia function ya =lookup na =if hafu tafuta unique value. Ingekua mchana ningekupa sample.

Ila tumia na YouTube itakusaidia.
 
Back
Top Bottom