Msaada wadau English language

CANNY DRAMA

JF-Expert Member
May 10, 2019
383
500
Nataman sana kujifunza kingereza najua kusoma lakini kuelewa vitu vichache sana hata nikitaka nijaribu kuongea nachanganya data. Naomba mnipe kanuni ya kuweza kujifunza kingereza nianze na nini na nizingatie vitu gani. Niweze kuongea na kuandika
 

shiite

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
295
500
Mkuu asikudanganye mtu, kuweza kuongea na kuandika kiingereza ni sana kuwa na mwalimu mzuri ambaye angalau awe kwenye kiwango cha kati cha kuijua lugha.

Pia tafuta MTU utakayekuwa unaongea lugha Mara kwa Mara. Kweny hili nipo tayari kakingereza kangu ka kayumba kukusukuma. Karibu
 

safuher

JF-Expert Member
Feb 11, 2019
7,025
2,000
Mkuu asikudanganye mtu, kuweza kuongea na kuandika kiingereza ni sana kuwa na mwalimu mzuri ambaye angalau awe kwenye kiwango cha kati cha kuijua lugha.

Pia tafuta MTU utakayekuwa unaongea lugha Mara kwa Mara. Kweny hili nipo tayari kakingereza kangu ka kayumba kukusukuma. Karibu
Liundwe group la watsap.

Au telegram
 

mukaruka mzee

JF-Expert Member
Jan 22, 2020
915
500
Nataman sana kujifunza kingereza najua kusoma lakini kuelewa vitu vichache sana hata nikitaka nijaribu kuongea nachanganya data. Naomba mnipe kanuni ya kuweza kujifunza kingereza nianze na nini na nizingatie vitu gani. Niweze kuongea na kuandika
Tafuta mwalimu wa Kiingereza atakusaidia au jiunge na kozi fupi pale British Council, wako huko mjini -posta kama uko DSM.
 

CANNY DRAMA

JF-Expert Member
May 10, 2019
383
500
Mkuu asikudanganye mtu, kuweza kuongea na kuandika kiingereza ni sana kuwa na mwalimu mzuri ambaye angalau awe kwenye kiwango cha kati cha kuijua lugha.

Pia tafuta MTU utakayekuwa unaongea lugha Mara kwa Mara. Kweny hili nipo tayari kakingereza kangu ka kayumba kukusukuma. Karibu
Asante mkuu nakaribia
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,363
2,000
Nataman sana kujifunza kingereza najua kusoma lakini kuelewa vitu vichache sana hata nikitaka nijaribu kuongea nachanganya data. Naomba mnipe kanuni ya kuweza kujifunza kingereza nianze na nini na nizingatie vitu gani. Niweze kuongea na kuandika
Tembelea maktabacau maduka ya vitabu vya shule. Pitia vitabu vya kuanzia darasa la kwanza. Ukiona unaelekea angalia vya la pili na kuendelea. Anzavkujifunza kuanzia na vitabu hivyo, uwe na kamusi ya Kiingereza kwa Kiingereza, uliza maswali usipoelewa, kadiri kinachoendelea, jaribu kusoma vitabu vya hadithi, kuanza na vya watoto, baadae magazeti, pia sikiliza redio, luninga, hotuba, YouTube upime na kujifunza uelewa na matamshi ya maneno.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom