bogosho
Senior Member
- Jan 5, 2018
- 150
- 354
i second you mkuu mimi nawala hawa dada poa karibu kila siku nna namba zao za simu kama za mademu 6 ivi kuna wa bei rahisiiii afu kuna wale nikipata surplus huwaga nawatafuta..... uzuri wao unakula pande zote kama samaki vileMe nawashukuru wadada poa wote ulimwenguni! maana pasipo hao sijui wengine tungekuwa ni wageni nani kama si garale, naamin domo zege wenzangu wanajua nini namaanisha, na hata wale ambao si domo zege hua kuna kipind cha ukame karibu miezi kadhaa, hata dem wako wa siku zote nae anazingua, sasa pasipo hawa wadada poa tungekuwa wageni wa nani jamani!!?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app