Msaada wa ushauri kuhusu hawa Dada poa.

Msaada wa ushauri kuhusu hawa Dada poa.

Me nawashukuru wadada poa wote ulimwenguni! maana pasipo hao sijui wengine tungekuwa ni wageni nani kama si garale, naamin domo zege wenzangu wanajua nini namaanisha, na hata wale ambao si domo zege hua kuna kipind cha ukame karibu miezi kadhaa, hata dem wako wa siku zote nae anazingua, sasa pasipo hawa wadada poa tungekuwa wageni wa nani jamani!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
i second you mkuu mimi nawala hawa dada poa karibu kila siku nna namba zao za simu kama za mademu 6 ivi kuna wa bei rahisiiii afu kuna wale nikipata surplus huwaga nawatafuta..... uzuri wao unakula pande zote kama samaki vile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
i second you mkuu mimi nawala hawa dada poa karibu kila siku nna namba zao za simu kama za mademu 6 ivi kuna wa bei rahisiiii afu kuna wale nikipata surplus huwaga nawatafuta..... uzuri wao unakula pande zote kama samaki vile

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh, wewe jamaa ni noma.
 
Wageni wa chaputa
Me nawashukuru wadada poa wote ulimwenguni! maana pasipo hao sijui wengine tungekuwa ni wageni nani kama si garale, naamin domo zege wenzangu wanajua nini namaanisha, na hata wale ambao si domo zege hua kuna kipind cha ukame karibu miezi kadhaa, hata dem wako wa siku zote nae anazingua, sasa pasipo hawa wadada poa tungekuwa wageni wa nani jamani!!?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku moja nilienda kujipendelea kidogo pale Sea Cliff, mi huwa ni mtu mpweke hivi, sasa nimetulia pale nasubiri msosi na siku hio kulikuwa na ka live band kanapiga hivi kidogo mmoja kaja kutulia nami saa tatu hio, piga story sana akawa anakunywa wisky sijui. Huyu aliniambia live kuwa anajiuza kwa wazungu lakini alikuwa humble sana sana na ametembea miji mingi duniani na wazungu, saa tano '' naomba uni skoti kwenye gari langu nimesahau power bank yangu'' kitu prado short chases...… katoa power bank. Lakini na passport yake daahhh imejaa mihuri ya nchi kibao...… Inategemea na viwanja mkuu.
 
Siku moja nilienda kujipendelea kidogo pale Sea Cliff, mi huwa ni mtu mpweke hivi, sasa nimetulia pale nasubiri msosi na siku hio kulikuwa na ka live band kanapiga hivi kidogo mmoja kaja kutulia nami saa tatu hio, piga story sana akawa anakunywa wisky sijui. Huyu aliniambia live kuwa anajiuza kwa wazungu lakini alikuwa humble sana sana na ametembea miji mingi duniani na wazungu, saa tano '' naomba uni skoti kwenye gari langu nimesahau power bank yangu'' kitu prado short chases...… katoa power bank. Lakini na passport yake daahhh imejaa mihuri ya nchi kibao...… Inategemea na viwanja mkuu.
Wengine ni proffessionals.
 
hahhaah enzi nikiwa technical nilikua nazugia shivaz,,, kweli pale kuna watoto wadogo hadi 14yrs unaweza kutana nao..
Aaa...sasa usiwachongee kwa Mamlaka, wengi wao ni 18 kwenda juu, ni ukikuta mmoja au wawili wa chini ya 18 kwa asilimia kubwa ni Mahokoraa, na ni wale wachafu kuoga na bangi wanavuta...hivyo wazoefu watakwambia kapige at your own risk.
 
Aaa...sasa usiwachongee kwa Mamlaka, wengi wao ni 18 kwenda juu, ni ukikuta mmoja au wawili wa chini ya 18 kwa asilimia kubwa ni Mahokoraa, na ni wale wachafu kuoga na bangi wanavuta...hivyo wazoefu watakwambia kapige at your own risk.
Aise inaonyesha wewe ni mwenyeji sana maeneo hayo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom