msaada wa translation ya lugha kwa sauti


kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
239
Likes
159
Points
60
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
239 159 60
Ngudu wana technolojia, naomba kujua kama kuna software yoyote inayoweza kutafsiri kutoka lugha moja kwenda nyingine kwa sauti, namaanisha hivi kama nikiwa na audio file la kifrance au kijerumani nikiliplay kwenye hiyo software kama ipo basi nilisikie hilo file kwa lugha nayotaka kama kiingereza, aksante
 
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
499
Likes
10
Points
35
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
499 10 35
Ngudu wana technolojia, naomba kujua kama kuna software yoyote inayoweza kutafsiri kutoka lugha moja kwenda nyingine kwa sauti, namaanisha hivi kama nikiwa na audio file la kifrance au kijerumani nikiliplay kwenye hiyo software kama ipo basi nilisikie hilo file kwa lugha nayotaka kama kiingereza, aksante
ngoja tuwasubiri wataalam waje watujuze
 
P

Plusplus

New Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
28
P

Plusplus

New Member
Joined Sep 8, 2011
4 0 0
Msaada jinsi ya kuweka frequency za Tv channel za Tanzania kama Tbc1 na frequency zake.
 

Forum statistics

Threads 1,213,511
Members 462,175
Posts 28,480,499