Msaada wa team viewer. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa team viewer.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jun 19, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,983
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kuna program nimeiona,ina uwezo wa kumuwezesha mtumiaji kufanya kazi ktk computer yoyote ile ambayo atakuwa ameinstall prgrm hiyo,kama kuna mtu anaweza kuielezea na kunipa muongozo wa namna ya kuipata.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ipo free.Mimi uwa nnaitumia mara kwa mara kusove my clients problems. From my office to any whare in Tanzania Unaweza kuidownload for free at wwwmteamviewer.com
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jinsi ya kuitumia je mkuu chipukizi?
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,983
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    that why jf called the home of the great thinker. Shukran sana.
     
Loading...