Msaada wa muundo wa Interview za TIC

french

JF-Expert Member
Aug 2, 2017
3,241
2,000
Salaam Wakuu,

Kuna jamaa yangu anatakiwa aende kwenye Interview pale TIC. Naomba mwenye ABCs za interview za pale anijuze tafadhali
 

NAAMINI

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
672
250
salaam wakuu.
Kuna jamaa yangu anatakiwa aende kweny interview pale TIC. Mwwnye ABCs za interview ya pale anijuze wakuu
kwamba unaupendo hivyo kwa rafiki yako ha ha ha ha jombaaa ukisema wewe mwenyewe utakuwa umepungukliwa na nini??? sometimes mnajikosesha bahati sababu ya kujificha vivuri ambavyo si vyenu mana mwingine hatokupa hizo ABC sababu sio we muhusika atataka rafiki akoi aseme kumbe wewe ndo muhusika...acheni kuwa kama minduku....
 

french

JF-Expert Member
Aug 2, 2017
3,241
2,000
kwamba unaupendo hivyo kwa rafiki yako ha ha ha ha jombaaa ukisema wewe mwenyewe utakuwa umepungukliwa na nini??? sometimes mnajikosesha bahati sababu ya kujificha vivuri ambavyo si vyenu mana mwingine hatokupa hizo ABC sababu sio we muhusika atataka rafiki akoi aseme kumbe wewe ndo muhusika...acheni kuwa kama minduku....
Mshikaji wangu wa karibu mkuu. Kama ni mimi ningesema tu. Kama ABCs zipo naombeni nimsaidie huyu mshukaji
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,319
2,000
Salaam Wakuu,

Kuna jamaa yangu anatakiwa aende kwenye Interview pale TIC. Naomba mwenye ABCs za interview za pale anijuze tafadhali
ingekuwa wewe ningekusaidia nilishawahi kufanya nao usahili chini UDBS mwaka jana.
mwambie huyo jamaa yako apambane na hali yake tu
 

kyagata

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
1,823
2,000
Hivi ukisema ni wewe utapungukiwa nini? Sema umeitwa kwa post gani tukusaidie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom