Wakuu me naomba mnipe msaad je hz gas za kupikia kam oryx,mihan &lake gas ni gas gan ipo cheap kwa matumzi ya nyumban nkimaanisha gas na mtung wake wanahtaj kunua ful 15kg
Wakuu me naomba mnipe msaad je hz gas za kupikia kam oryx,mihan &lake gas ni gas gan ipo cheap kwa matumzi ya nyumban nkimaanisha gas na mtung wake wanahtaj kunua ful 15kg
Hazina tofauti .. zote zina gas aina moja ,, wauzaji na distributors ndo tofut... vivyo hivyo bei zake simply ni sawa ...!! nenda kwa mawakala wamejaa kila mtaa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.