Msaada wa mtandao upi unatoa huduma bora

Ngamba

JF-Expert Member
Jun 6, 2013
733
250
Nigependa kujua ni mtanda upi I.e tigo-pesa, airtel-pesa, vodacom-mpesa etc unatao huduma bora kama vile kuunganisha bank account and account yako ya simu kama nilivyoeleza hapo juu
 

Ngamba

JF-Expert Member
Jun 6, 2013
733
250
Sasa matusi ya nini , haina haja kutukana bila kukukosea

Anyways thanks
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,876
2,000
Nigependa kujua ni mtanda upi I.e tigo-pesa, airtel-pesa, vodacom-mpesa etc unatao huduma bora kama vile kuunganisha bank account and account yako ya simu kama nilivyoeleza hapo juu
  • Natumia hii mitandao miwili -> Tigo Pesa na Mpesa
  • Mpesa - Kwa sasa fedha huchelewa kuingia katika account unapotuma inabidi usubiri kwa dk 5 hadi 45 inategemeana ni wakati gani wa siku.
    • Wanamakato utumapo fedha benki
    • Ila upande wa MPESA customer care wako safi kwa huduma.
  • Tigo Pesa - Hakuna kuchelewa kwa fedha kuingi kwenye account yako.
    • Hakuna makato kutumafedha kwenye account yako ya benki
    • Sijawahi kupata tatizo lolote, hivyo sijui Tigo -Pesa upande wa customer care upo vipi
  • Kwa sasa ,Nikiambiwa nichague mtandao mmoja kati ya hii miwili - basi nitachagua Tigo Pesa
  • Haya ni maoni yangu kutokana na matumizi ya hizi huduma kwa muda mrefu - kuweka na kutoa fedha benki , au kutuma toka account moja kwenda nyengine, kupitia simu yangu.
 

Ngamba

JF-Expert Member
Jun 6, 2013
733
250
Shukrani mkuu umenipa good info, nadhani itabidi nichague Tigo pesa
 

Ngamba

JF-Expert Member
Jun 6, 2013
733
250
swali la mwisho

je Tigo pesa and Mpesa zinauwezo wa kupokea / kutoa pesa toka western union?

:israel:
 

Ngamba

JF-Expert Member
Jun 6, 2013
733
250
Asante Mwl.RCT

Then im going to find a way to get vodacom line then nijirushe kama nipendavyo
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom