Msaada wa matatizo haya ya kiafya ya mwanangu

Nailaswrty

Member
Jul 13, 2020
20
75
Mwanangu ana miezi miwili. Lakini kuna muda anatetemeka miguu kama baridi na kunakuwa hamna baridi pia kuna wakati anageuza macho yake kiini hakionekani na kama anarembua hadi anaogopesha!

Je shida ni nini?

Na kama kuna shida tiba yake ni nini?

Au ni kawaida kwa watoto?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom